EasyPTC - Giải pháp auto hàng đầu - Khuyến mãi đê

@slimbrice, forerok: ý 2 bạn là tự thêm các site auro và zues, hay là tự thêm tất cả các loại ?

Mình thông báo tình hình vậy nhé:

Hiện tại bản free chỉ chạy auro và zeus ko yêu cầu xác nhận captcha mỗi khi click ads xong hoặc captcha đọc đc, còn captcha lưu tại server của site đó thì mình nghĩ cũng chưa có chuơng trình nào đọc được đâu.

Phiên bản thương mại mình đang hoàn thiện thì wa được 80% captcha lưu tại server (điều này cũng chẳng vấn đề vì có thể chạy thêm lần nữa để vét) và cho phép add site, bản này thì chạy được buxhost.

Mình muốn hoàn thiện engine đọc captcha này để có thể chạy đc trên bản thuơng mại đồng thời chạy trên bản free cho các bạn chưa có đk mua hoặc muốn test.

Sau khi hoàn thiện engine này và bản thương mại chính thức ra thì mình sẽ tiếp tục làm gen4,..

:)

@easyptc đầu tiên là chúc mừng phần mềm engine được 80%, ý của mình là tự add site zeus, auro chứ ra 1 site mới không biết đường nào auto, còn buxhost thì nếu vượt cả captcha thì quá tuyệt nhưng hiện tại lại không có đk mua :((

@easyptc đầu tiên là chúc mừng phần mềm engine được 80%, ý của mình là tự add site zeus, auro chứ ra 1 site mới không biết đường nào auto, còn buxhost thì nếu vượt cả captcha thì quá tuyệt nhưng hiện tại lại không có đk mua :((

80% ý mình là lúc test nó nhận chính xác 80% chứ ko phải engine hoàn thiện đc 80% :p
Cái tự add site này là do sai lầm của mình trong thiết kế ban đầu nên giờ thay đổi thiết kế để add và quản lý site thì hơi mệt :(

Thêm 1 cái là, các auro đều có tính năng check cheat và cheat link nên nếu bạn nào ko biết thêm thì die ngay, vì suy nghĩ vậy nên mình mới làm site tại server để các bạn load về :), và mấy cái cheat này ko phải trang nào cũng dùng kiểu copy câu hỏi câu trả lời +_+
một số bạn yc mình thêm site thì mình phải check cái list đó xem thằng nào khó nhằn quá thì thôi :D
Zues thì chỉ mới thấy 1 site bắt xác nhận captcha, cái này thì chịu thật :D
Có zues mới thì pm mình add vào thôi :D

Last edited by a moderator:
èo, chơi vậy ai chơi :D,
chú ý ai reg mới nhé:
- tạm thời ko auto active key, vì vậy có thể pm nick để mình active nhanh hơn.
- tên: bạn nào dùng tên loằng ngoằng tiếng anh thì mình ko active nha, tránh trường hợp thằng nước ngoài nó vào reg để lấy về nghiên cứu +_+
-mail: mình sẽ sửa lại để chỉ mỗi mail reg 1 lần, vì vậy cẩn thận nhé, nhiều bạn ghi sai mail làm nó báo ko gởi đc rồi.
-nhập mail chính xác 2 lần nhé
+_+ có vài cái mail nhìn là biết fake, free rồi mà, tội mình chứ +_+
ai chờ quá 24h mà ko thấy mail đính kèm license key thì pm mình nha, hơi bận, sr ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,077
173,157
Latest member
gsugiacuibap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back