EasyPTC - Giải pháp auto hàng đầu - Khuyến mãi đê

sao vậy bạn, mình đang cho dùng free 1 tháng mà, bạn đọc bài viết của mình từ đầu mà ko thấy ah, bạn có thể sử dụng 1 tháng với đầy đủ các chức năng :D

easyptc ơi.
Sau 1 tháng free thì bạn có tính thu phí k ?
Và lúc đó nếu thu phí sẽ tính như thế nào.

zee bạn, chỉ 1,5$/tháng , mình nghĩ là khá rẻ cho các bạn, tương lai gần mình sẽ code thêm nhiều chức năng và hỗ trợ nhiều hơn cho các loại site, sử dụng easy này các bạn ko cần phải lo về vấn đề cheat check hay j cả,tự động a-z như bạn đã thấy, mọi plugin cập nhật mình sẽ làm từ server.
Hii vả lại đang km lớn mà bạn, 100 người đầu tiên free 1 tháng, 50 tiếp giảm 50%, 50 tiếp giảm 20%.
Mong nhận đc các góp ý từ các bạn.

hee và lotbux vừa chuyển server, lên nào

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

các bạn đang dùng nhớ vào tab setting nha, các trang mới thêm (pm tự động cập nhật) sẽ có dấu tam giác vàng cảnh báo ở cột available, nếu ko muốn chơi trang nào thì có thể ko setting cho nó hoặc đã setting rồi thì tick vào option off nha

nói thật thấy như thế nào đó, nên làm cái buxhost vượt cái captcha, bạn nói được mà :(

thấy như thế nào bạn, auto nó làm cả nên chán ah :))
đang làm đây nè :D, sắp có rồi, nhưng mà chắc private thôi, bán kiếm ít đồng không thấy, chỉ thấy mấy thằng gián điệp đâu nó report phát thì héo đói

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:11 PM ----------

hic nghe bạn nói mà buồn :( tui thấy nó auto tụi zues và aurora ầm ầm mà :(

cái này free hay $ ấy nhỉ

---------- Post added at 05:49 AM ---------- Previous post was at 05:48 AM ----------

sao mấy site zeus nó lag quá click thường không được

Cho mình cái yahoo! :)
Và cho mình xin 1 vé dùng thử luôn!
Mình không chiến nhiều bọn "zớt" và mình xài win7 không thích hợp lắm với nhiều phần mềm @uto!
Nếu xài tốt rất hy vọng sẽ được hợp tác lâu dài cũng như nếu cần mình sẽ phát triển thương hiệu @uto giúp bạn! (Mình nhiều ref và có thể giới thiệu ref mình mua cho :) )

chào các bạn,

phiên bản hiện tại cho dùng FREE mãi mãi với hơn ~15site aurora và tất cả các zeus
phiên bản thương mại sẽ có autobuxhost và tự do các bạn thêm site.

@whatcanido: file key bạn dl về đặt chung với file chạy là chạy đc.
cảm ơn anh xuanthuy, a và các bạn có thể vào đây http://www.ptceasy.co.cc/ptceasy/register đăng kí 1 license free mãi mãi

auto này chạy trên nền java nên ko kén HDH, chỉ cần cài java jre vào là chạy ngon.

nếu chạy full thì ~40 site 1 lần đó bạn foreverok, nó cũng giống như khi bạn lướt 1 lần 40 site và click ads trên 40 site đó vậy, mạng mình vnpt basic chạy cũng ổn định mà, mạng yếu đừng có bấm play all nha >> nghẽn cổ chai

yh support: [email protected]

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week