EasyPTC - Giải pháp auto hàng đầu - Khuyến mãi đê

để đảm bảo an toàn cho các bạn, các site này chỉ đc thêm và bảo trì tại server. Bạn có thể mail về mail support như hướng dẫn ở trên để mình duyệt, tạm thời chưa hỗ trợ buxhost vì nó có cơ chế bảo vệ captcha chưa pm nào vượt qua được
soft này xài chán quá, chưa update dc nhiều trang,có lẽ cần thêm thời gian để nâng cấp.
còn soft auto buxhost thì mình đang xài đây,thấy khá ngon.

soft này xài chán quá, chưa update dc nhiều trang,có lẽ cần thêm thời gian để nâng cấp.
còn soft auto buxhost thì mình đang xài đây,thấy khá ngon.

nó có tự nhận dạng captcha check cheat và auto từ a-z ko bạn, có nhúng trình duyệt ko. nếu được bạn có thể cho mình link dl ko ?

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

Trời muốn thêm trang vào thì khó vậy, phần mềm này chưa hẳn là tốt.

Cảm ơn bạn, mình sẽ liên tục cập nhật. bạn có thể cho mình các site đang pay mà bạn đang chơi ko?
Việc thêm trang nếu tự các bạn thêm vào sẽ khó khăn vì mỗi trang sẽ nó đc custom riêng, nếu nó cập nhật thì bạn cũng phải cập nhật lại plugin, nếu bạn chơi nhiều trang thì việc này thật tốn thời gian. vì vậy plugin sẽ lưu tại server và việc bảo trì các bạn ko phải lo lắng.

Mình thì mới vào nghề thôi, đang cần vốn nên cần click rất nhiều trang ~100 toàn là những trang mới, mà toàn là những trang buxhost, mà bạn không hỗ trợ thì mình củng chịu.

Chúc bạn đông khách !!!

Click rất tốt nhưng chưa nhiều trang Toàn ơi
Em thêm một số trang PTC nữa mới ra và cũng rất nhiều người chơi hiện nay đó là :
SYNbux.com
Amenbux.com
www.extremebux.net
Psbux.com

CÓ thiện cảm đây, anh em nên dùng chứ

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Cái này ai không chơi uổng đây, 1,5$ / tháng quá rẻ nè

cảm ơn các bạn, vừa thêm vào trang amenbux.
Sau khi khởi động chương trình, các bạn vào bên tab setting để bật nó lên nha.

Các trang còn lại đã có pay được chưa a. Psbux.com chắc scam rồi hả a. sao e thấy nó xóa trang rồi.Mong là mấy site này đừng có scam để ae còn kiếm cafe hii

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:41 PM ----------

trời trời cái trang aurora a đưa hôm trước, pm của e nó phải lọc đến 650ads. lag máy lun, gặp máy cùi p4 3.0 ram512. ai chạy auto trang này thì cân nhắc tắt nó đi để chạy sau cùng nha. hic tạm thời tắt nó rồi.mà ai chơi site này nó có hiện bảng bắt trả lời câu hỏi ko, sao mình chạy 20 mấy cái rồi mà ko thấy có hee.Theo tính toán thì để hoàn thành gần 800ads cả ptc và ptr trang này mất đến 3,5 h. quá mệt.

---------- Post added 03-17-2011 at 12:35 AM ---------- Previous post was 03-16-2011 at 11:48 PM ----------

up vừa cập nhật thêm metalbux.com

Last edited by a moderator:
Sao không cập nậht thêm thằng SYNbux nhỉ anh em VN mình chiến bên đó đông lắm khối người lên Goden rồi đó

nó có tự nhận dạng captcha check cheat và auto từ a-z ko bạn, có nhúng trình duyệt ko. nếu được bạn có thể cho mình link dl ko ?

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:50 PM ----------

Cảm ơn bạn, mình sẽ liên tục cập nhật. bạn có thể cho mình các site đang pay mà bạn đang chơi ko?
Việc thêm trang nếu tự các bạn thêm vào sẽ khó khăn vì mỗi trang sẽ nó đc custom riêng, nếu nó cập nhật thì bạn cũng phải cập nhật lại plugin, nếu bạn chơi nhiều trang thì việc này thật tốn thời gian. vì vậy plugin sẽ lưu tại server và việc bảo trì các bạn ko phải lo lắng.
link topic đó đây :D
http://mmo4vn.com/showthread.php?8613-TOOL-tu-dong-click-cho-GEN4-buxhot-Zues-qua-Hoi-AUTO

Bạn làm auto giúp mấy site đó nhé

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Site BUXOZE không scam bạn xem nhé

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:10 PM ----------

Cần thêm site Buxeyes

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week