Help E xl Động vào nồi cơm bác nào mà bác xóa topic sonic nhanh quá :D

Status
Not open for further replies.
Việc gì fai xl đứa nào, nồi cơm của nó bác k động thì cũng có ng khác động, nó cứ nghĩ mỗi mình nó chút chít hay sao ý, bẩn tính vãi ra. Up lên cho tut share ăn lặp sonic
thanks bác ae cung đợi chờ thánh nào tốt bụng

close đi những topic kiểu này cũng đóng luôn

các bác ăn lặp cho e hỏi các bác có phải thay device và tải offer ko :v
nếu ăn lặp mà phải thay device rồi tải offer làm bằng tay e ngĩ ko làm dc nhiều đâu , phải có mẹo gì ấn cái là lead :))
cuối cùng thì e cũng dc 1 thánh share =))

các bác ăn lặp cho e hỏi các bác có phải thay device và tải offer ko :v
nếu ăn lặp mà phải thay device rồi tải offer làm bằng tay e ngĩ ko làm dc nhiều đâu , phải có mẹo gì ấn cái là lead :))
cuối cùng thì e cũng dc 1 thánh share =))
chúc mừng bạn đã được rồi sao ko share ra cho anh em , lập topic có lợi cho cá nhân hẻ ^^

nói vậy thui :)) khối thánh giữ tut đang bối rối :))
mình mà học dc ngon mình share nun cho ae bung lụa :v
vẫn chưa học đc hả bạn. Mình cũng như bạn học đc thì đưa lên cho nát luôn :p

oh , ai củng mạnh miệng kêu học đc thì pub lên cho nát =))) rồi cầm cái tut trong tay , 1 ngày làm đc 100$ , tự dưng nghĩ , đù má sao mình ko tranh thủ ôm tut này làm càng nhanh càng tốt , hưởng đc bao nhiu thì hưởng , sốc nổi làm chi để tụi kia nó ăn hết phần mình =)))) có ý chí thì tự mò ra đi , tự mò ra xong đem lên pub , thể hiện mình là người sống vì mọi người thử đi

nói vậy thui :)) khối thánh giữ tut đang bối rối :))
mình mà học dc ngon mình share nun cho ae bung lụa :v

Thớt từ khi lập topic đến giờ ngày nào cũng vô up - và bắt đầu từ thứ 3 đến giờ lặn luôn rồi -----> kết nhiệm vụ đã hoàn thành - ỉm ỉm ăn 1 mình rồi :eek:

sôn cái lày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week