• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

E là học sinh muốn kiếm 50-100k mỗi ngày ạ

Em có cái gì để kiếm
Lên đây hỏi như thế thì quá khó
Dễ thì anh cũng muốn kiếm 5tr/ngày, ai chỉ với nhỉ..

Upvote 0
nói thế chứ em tìm trong forum này kiểu gì cũng có em ơi, đều hơi khó, nhưng có kiếm đc

Upvote 0
làm khảo sát nhé , 3-5$ là chuyển nhỏ

Upvote 0
Upvote 0
Học thì ưu tiên học hàng đầu, có rảnh thì đi làm gia sư, chạy bàn ...chớ có đâm đầu vào mấy cái mmo này sao nhãn chuyện học, học không xong thì tiêu hết. MMO không phải dành cho học sinh với sinh viên đâu mà ham hố

Upvote 0
MMO giờ khó khăn hơn trc rồi. MMO giờ cũng cần phải đầu tư thời gian và tiền bạc. E là học ainh thì nên tập trung vào việ học sẽ tốt hơn.

Upvote 0
lo học hành đi, rảnh thì ra ngoài mà làm mà học hỏi kinh nghiệm. Gõ cl gì ko biết, phí sức, phí thời gian.

Upvote 0
mình có một số web reg kiếm tiền, bạn muốn ref để kiếm tiền thì ib mình

Upvote 0
Học sinh thì học hàng đầu, nghe thằng này nghe thằng kia xong chuyện học vứt đi tàn cuộc đời. Tuổi này cha mẹ cho tiền đi học mà không chịu học thì sau này chớ có than thân trách phận
Kiếm tiền dễ thì không không ai đi học, không ai đi làm nhà máy, công ty phá sản hết

Upvote 0
học giờ nó ở 1 mức khác rồi , ván đề là áp dụng thôi , nếu kiếm được tiền sớm sẽ tốt hơn là hoc xong mới kiếm , vì già rồi nó mất hết nhiệt huyết

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom