Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Trùng hợp ghê nhỉ, contact luôn facebook cơ đây :rolleyes: . Mày càng nói càng lộ rồi. Hài :eek::eek::eek:
Chúc bạn ra đời sớm bị ăn đập,ko nói nhiều với loại người như bạn,uk thì tôi clone đấy,nick cũ của tôi là PaddyVu,tôi ko vào cmt đc,contact admin nhưng admin lại nhắm vào khu vực cũ mà tôi ko hiểu nên tôi phải clone nick PaddyVu1 đấy,rồi sao nữa? Có liên quan đến MmoMoney ko?

Mar. 28, 2016
Easy Payment Processor Change

To ensure that every user can continue to receive the service and benefits provided by EdenTraffic, while we are waiting that PayPal releases the funds, we made easier for PayPal users to change their payment processor. Which means, the lastpayment processor that you used to pay for Service, is also the payment processor you can use for cashouts.

Cho đổi processor để ai còn tồn $ thì cho rút, chơi cũng đàng hoàng như TMS. Hy vọng sớm giải quyết pp để mấy gói lẻ chạy lãi tiếp :oops:

Cho đổi processor để ai còn tồn $ thì cho rút, chơi cũng đàng hoàng như TMS. Hy vọng sớm giải quyết pp để mấy gói lẻ chạy lãi tiếp :oops:
hy vọng và hy vọng đang cashout $20 cuối cùng ko biết về đc ko :oops::oops::oops::oops:

Paying

Đổi processor rồi rút hả cậu, đổi xong các pack có chạy lãi tiếp không hay đây là cậu rút phần cũ còn đọng lại ?
Không có, giống TM là các gói mua bằng Paypal tạm hold không active. Vì thế mình đầu tư bằng cổng Payeer ngay khi có biến Paypal.

Có thím nào dispute chưa ?

Form cho ai Dis ! Người thắng - người thua.

Dear Paypal's Support

My Username is: (Tên hiển thị trong PayPal)

The advertising website (Địa chỉ website Revshare) has failed to comply with your terms and conditions and is no longer providing the services that it promised to do so. They 'HAVE/HAVE NOT' closed their website however they are no longer paying clients the agreed amount. The Advertising is no longer a part of the site and they have violated their user agreement. The amount I paid to the company for their services was (Tổng số tiền mà bạn đã đầu tư) and I have received only (Tổng số tiền mà bạn đã nhận). I please request a refund or a part refund from the above-mentioned website.

Best Regards, (Tên hiển thị trong PayPal))

Ông dịch vụ làm cho quả xịt hết cả 4 case :( Bây giờ có nên dispute lại ko nhỉ? Tài khoản trong eden hơn 50$ bị nó ban rồi :confused:

Xịt rồi thì sao dis lại được vậy cậu ?

Nếu dis "not receive items" thì thua vẫn được kháng cáo một lần. :oops:.
Chỉ là khả năng win cực thấp.

Nếu dispute thua thì tài khoản paypal có bị sao không bạn?

thua ko sao đâu. :) PP ko hề gì. Trừ khi dis quá nhiều trong 1 khoảng thời gian ngắn thì dễ ăn mít thôi.

mấy bạn chán thật admin cho đường pay mà ko tìm hiểu - Đổi cổng sang Payeer đi dis làm gì nó còn trong time hold của paypal dis dể thua lắm

Chỉ cần Mua 1 adpack $2 bằng payeer thì đã cashout đc rồi mình đã làm

mấy bạn chán thật admin cho đường pay mà ko tìm hiểu - Đổi cổng sang Payeer đi dis làm gì nó còn trong time hold của paypal dis dể thua lắm

Chỉ cần Mua 1 adpack $2 bằng payeer thì đã cashout đc rồi mình đã làm
Cái vấn đề ở đây là mình đang dính 10 cái pending pack 5$,tất cả mới chỉ earn đc 0,05$ :( đổi cổng chả đc cc j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week