Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Chả biết uy hay không thế nào nhưng cách làm việc là không ưa được rồi . Có lần nhờ đưa đầy đủ và cả pass, và kêu trong thời gian ấy không được login vào PP để xử lý. Mình đồng ý rồi chờ mấy hôm sau để hỏi đã giải quyết đến đâu sao rồi, hỏi thì thấy đọc nhưng không reply chắc nghĩ bận. Hôm sau hỏi lại xem thế nào cũng đã đọc không thèm reply. Bực quá thế là nghỉ khỏi nhờ nữa. Login vào thì thấy trước có dispute 1 case win rồi, nhưng thằng kia nó appeal may là login vô kịp xử lý không là tạch. Vì đưa tài khoản cho bác ấy nên không biết nữa, mà thái độ như vậy đấy. Thà tự dispute thua còn hơn trả $ mà cứ kiểu càu xin ấy, oãi.
Thời gian đó, mẹ em ốm nặng nên không reply được...online mmo rồi out thôi cậu :(

Căn bản là nó cũng ko scam lừa lọc gì ai, chỉ vì pp nó bị hold chứ các cổng khác vẫn đàng hoàng. Ae tha nó con đường sống sau này biết đâu hồi sinh :rolleyes:

Giúp một bạn trên mmo thắng kiện site Scam EDT :) :D

Cho hỏi nếu trong trường hợp chủ site chơi đểu dispute ngược lại mình mà thắng, trong khi tài khoản paypal của mình không còn xu nào thì sẽ ra sao?

Thì tài khoản sẽ âm tiền. Ở bên Mỹ nó sẽ cho người đến tận nhà đòi tiền thím nếu ko có ý định nạp vào để bù. Ở Vn thường nó sẽ cho thím thắng vì neu âm thím sẽ vất cái acc đấy đi. :D

Thì tài khoản sẽ âm tiền. Ở bên Mỹ nó sẽ cho người đến tận nhà đòi tiền thím nếu ko có ý định nạp vào để bù. Ở Vn thường nó sẽ cho thím thắng vì neu âm thím sẽ vất cái acc đấy đi. :D

Ồ thế thì ngon, đúng là ở thiên đường có khác, sướng thật :D:D:D

Cho hỏi nếu trong trường hợp chủ site chơi đểu dispute ngược lại mình mà thắng, trong khi tài khoản paypal của mình không còn xu nào thì sẽ ra sao?
ko có xu nào thì tài khoản Paypal của bạn bị âm tiền nhé :)

Ông bạn nói có ý đúng nhưng một số site chày cối, tài khoản âm tiền. Bạn nào có nhu cầu dùng tài khoản Paypal đó thì bù âm còn không thì vứt tài khoản đó đi :)

Thằng này mình rút đc 25$ rồi, disput nó trả lại 52$ nữa mới vãi. Ai chưa dis thì tranh thủ dis đi chờ hoài mất hết hi vọng

Thằng này mình rút đc 25$ rồi, disput nó trả lại 52$ nữa mới vãi. Ai chưa dis thì tranh thủ dis đi chờ hoài mất hết hi vọng
Hừm,ông Hà làm ăn thi thoảng mới thắng đc,mất toi 50$ trong edt uổng vãi :mad:

Nghĩ lại mà chán bác Hà quá,vừa gửi ticket cầu xin năn nỉ nó để đc mở lại tài khoản :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom