Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

Lại 1 anh nữa PP huyền thoại. Giờ đập vào đâu đây :D

Lại 1 anh nữa PP huyền thoại. Giờ đập vào đâu đây :D
cuối năm rồi hóng đi...Cam quýt bán rẻ lắm :v

chơi free mà đi lên :D nếu nó sống đủ 1 năm thì có lẽ sẽ bắt đầu có thu nhập :D

Chơi cash links cỡ 1 năm cũng được cỡ 30$.

lấy $$$ cash link >>> share :D >>> đi lên từ 2 bàn tay trắng đúng nghĩa :D nếu may mắn ko ăn scam thì sau 2 năm sẽ có 1 mức thu nhập tương đối :D

PP unver có chơi được khôgn cậu ơi :(
toàn site có pp thì bắt phải ver. Nhẽ phải ver cái acc pp này mất :(

anh @SealTemSix cho em hỏi. Theo anh giờ nên đập thêm TNC hay đổi sang site này :D.
Em tham khảo ý kiến thôi :rolleyes:

thanks bác nhiều, để vào thử phát xem sao. Em reg ủng hộ bác rồi đó

Còn 6 ngày nữa launch, có tầm 300 nên đập vào site này không a @SealTemSix

tiếc nhỉ, site ko dùng cổng PM :oops:

anh @SealTemSix cho em hỏi. Theo anh giờ nên đập thêm TNC hay đổi sang site này :D.
Em tham khảo ý kiến thôi :rolleyes:
TNC thời điểm này anh không hiểu nổi dụng ý của admin với việc đi làm ngược lại các việc mà các admin khác làm. Nên thật sự anh không giám xúi anh em đầu tư nhiều.

Còn EDT thì ngoài cái PP ra anh đang hỏi thêm về lãi ngày, tỷ lệ tái đầu tư, kiến nghị nâng cấp chế độ bảo mật nữa.

TNC thời điểm này anh không hiểu nổi dụng ý của admin với việc đi làm ngược lại các việc mà các admin khác làm. Nên thật sự anh không giám xúi anh em đầu tư nhiều.

Còn EDT thì ngoài cái PP ra anh đang hỏi thêm về lãi ngày, tỷ lệ tái đầu tư, kiến nghị nâng cấp chế độ bảo mật nữa.

Cảm ơn ý kiến của anh :D. Thôi em cứ rút ra cho hết trước tết cho an toàn vậy :)

PP unver có chơi được khôgn cậu ơi :(
toàn site có pp thì bắt phải ver. Nhẽ phải ver cái acc pp này mất :(

ver PP đơn giản mà, xác định kiếm ăn trên này phải lần mò nhiều vào. khuyên bạn nên chọn ACB để veri. cả nhân viên ngân hàng lẫn trực điện thoại đều thoải mái nhiệt tình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom