• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

E cần tìm bạn học cùng PhP "Sư phụ thì càng tốt ạ"

e mới bắt đầu học nên kiến thức chẳng có gì cả :( .nên rất mong bác nào biết nhiều về nó có thể làm cánh chim đầu đàn dẫn dắt mọi người đi trên con đường lập trình đầy gian nan và vất vả này. chứ newie như bọn e thì dễ đi sai đường lắm. mà đã đi sai đường thì kết quả sẽ không được gì đâm ra chán nản và từ bỏ :(.
Mong có một pro nào đứng ra tạo group chỉ bảo bọn e " nếu được bọn e sẽ đóng học phí như kiểu 1 khóa học online" e cảm ơn nhiều ạ :p

group thì ở đâu cũng tạo được. yahoo, ctalk, fb skype =)) nói chung là có hứng học hay không thôi :D
bạn này nói chuẩn nè học lập trình quan trọng là phải có đam mê và thật kiên trì không dễ bỏ nửa chừng lắm "e học rồi bỏ học rồi bỏ mấy lần rồi đấy ạ" về vấn đề lập group thì mình muốn tìm 1 bạn có kiến thức căn bản rồi đứng ra lập group thì sẽ tốt hơn. nếu ít người quá không lập được group thì những ai đang học có thế kết bạn face hoặc yahoo trực tiếp với nhau. trong quá trình học có gì không hiểu có thể trao đổi trực tiếp với nhau

bạn này nói chuẩn nè học lập trình quan trọng là phải có đam mê và thật kiên trì không dễ bỏ nửa chừng lắm "e học rồi bỏ học rồi bỏ mấy lần rồi đấy ạ" về vấn đề lập group thì mình muốn tìm 1 bạn có kiến thức căn bản rồi đứng ra lập group thì sẽ tốt hơn. nếu ít người quá không lập được group thì những ai đang học có thế kết bạn face hoặc yahoo trực tiếp với nhau. trong quá trình học có gì không hiểu có thể trao đổi trực tiếp với nhau
hờhờ. thế thì đầy bạn à :D mình bên IT, bạn học lập trình php cũng nhiều lắm ^^ mà tại cũng k thân với ai, nên hỏi cũng ngại :D để hỏi thêm ông anh xem ông ấy rảnh k :D qua chỉ =))

có rồi nha. mình lập team trên fb nhé? ông chú mình đồng ý rồi :3 mọi người ai tham gia thì add fb này nha: facebook.com/tramanh.kute96 nha :3 nhớ inbox ghi rõ là lập nhóm học Php đó :3

cho theo với

Nếu trong lúc học có vấn đề gì không rõ thì PM hỏi mình nhe. Mình không dám nhận cao siêu gì mà chủ yếu chút tấm lòng cho các bạn ham học hỏi. Ngoài ra, bạn có thể hỏi liên quan đến: AutoIT, Python, PHP, HTML, Java Script, C, C++, C#, VB.NET, Ruby, MySQL, MSSQL, ;)) Mỗi thứ mình điều biết 1 chút thôi

Nếu trong lúc học có vấn đề gì không rõ thì PM hỏi mình nhe. Mình không dám nhận cao siêu gì mà chủ yếu chút tấm lòng cho các bạn ham học hỏi. Ngoài ra, bạn có thể hỏi liên quan đến: AutoIT, Python, PHP, HTML, Java Script, C, C++, C#, VB.NET, Ruby, MySQL, MSSQL, ;)) Mỗi thứ mình điều biết 1 chút thôi
mình mới học hết cấp 3 học có theo được ko bác :(

Bác Soibac này có phải có shop ở Bạch mai không nhỉ :D

Không, mình chưa từng nghe cái tên đó

đặt cục gạch :D
đầu tư tri thức là đầu tư thông minh nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn