Warning dvcloudgoogle lừa bán tool scan verizon 6tr

Status
Not open for further replies.
Tôi rep rồi bắp à .
upload_2016-3-5_16-9-44-png.71519
monkey247 đây mà, con khỉ đột:D

up lên cho mọi người xem mặt thằng cloudgoogle:D

Attachments

10.8 KB · Views: 136
up lên cho mọi người xem mặt thằng cloudgoogle:D
bác đi đâu cũng kêu monkey247 nhỉ . cay cú bị nó lừa ha bác đi đâu cũng thây up hình thàng này :D

Mình thấy bác @dvcloudgoogle cũng ko có ý xấu, làm mmo thì việc gì có tiền mà an toàn thì mình làm thôi, ai làm mmo cũng thế mà. Nếu thằng kia treo 1tr hoa hồng mà ko trung gian thì mình nghĩ bác này cũng ko giới thiệu đâu.
Thôi tiền dc refund rồi. Bác @dvcloudgoogle có info thằng scam kia thì pub lên cho anh em cảnh giác :rolleyes:

Kêu mod check đi nhé trẻ trâu :) còn nhỏ tuổi hơn t đó đừng có ku ở đây ranh con.
Cái này thì mày không chối dc nữa nhé:D. Sao m biết t nhỏ tuổi hơn mày:D. Chẳng phải mầy 98 sao:D:D biến khỏi forum đi cha. Cả thiên hạ chửi mà m đ chừa:p

ko phải thằng khỉ đâu, cậu này muốn chứng minh thì post đoạn log chat với bên code lên là xong. Còn mình có cả fb của thằng khỉ + admin mmo4me.net = 2 thàng này nó bịt fb kĩ quá nên chưa thấy mặt nó post lên cho ae xem coi

Cái này thì mày không chối dc nữa nhé:D. Sao m biết t nhỏ tuổi hơn mày:D. Chẳng phải mầy 98 sao:D:D biến khỏi forum đi cha. Cả thiên hạ chửi mà m đ chừa:p
tao nói không phải là không phải :)) bị nó scam giờ cay gặp ai cũng tưởng là nó à não

ko phải thằng khỉ đâu, cậu này muốn chứng minh thì post đoạn log chat với bên code lên là xong. Còn mình có cả fb của thằng khỉ + admin mmo4me.net = 2 thàng này nó bịt fb kĩ quá nên chưa thấy mặt nó post lên cho ae xem coi
2 nick yahoo cùng 1 thằng thì check cũng như không:D. Nó chuyên ở không để đi scam mà, facebook thì nó lập nhiều cái để đó scam dần:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week