SCAM duyquang555 tuyên bố scam

Những bạn nào bị scam thì vào topic này báo danh :

https://mmo4me.com/threads/ve-viec-duyquang555-scam.325389/

Có info nha ! mà info này phai chờ @Shin !

Mình đã từng nói chuyện với @duyquang555 thái độ không có trách nhiệm ! những ai mua hàng mà làm @duyquang555 "không vui" thì không bảo hành !

Thì ý kiến của mình v thôi bạn.

bỏ đi,
ông đó gởi bảo hành sim, nên vô comment vài câu, lấy lòng thằng scam, nhục vl, :D

bank SCAM vcb : 0161000512184 phan bá duy quang.
ở Huế.

ai có info up lên nhé :rolleyes:

Mình chã bảo hành gì nên k cần lấy lòng nhé :)) tào lao thật. Của mình vẫn dùng bt chỉ đưa ra ý kiến khách quan v thôi. Nghe hay k tùy bạn k cần phải nói ng khác nhục nhé

trách thì chắc trách cách chăm sóc sau bán hàng thôi
về mình thì mình mua 2 sim bị lỗi gửi trả bảo hành đã nhận đc cả 2. nói chuyện cũng lịch sự còn mọi người thì mình cũng không biết sao.

trách thì chắc trách cách chăm sóc sau bán hàng thôi
về mình thì mình mua 2 sim bị lỗi gửi trả bảo hành đã nhận đc cả 2. nói chuyện cũng lịch sự còn mọi người thì mình cũng không biết sao.
mọi người còn lại ăn bún mắng, cháo chửi, :rolleyes:
bức xúc quá mới sinh ra cái topic này.

Trước định mua 1 sim , nhưng vì đã từng dính đến vụ sim này nên biết , thực ra nó là hên xui , nhà mạng nó fix lúc nào ko biết , ko có thằng nào dám tuyên bố ko bị fix cả , trước Vinaphone có gói già đình rồi đk thêm gói nữa cũng max băng thông , mobi và viettel đều có , người mua phải lường trước đc hậu quả của nó , dùng chùa thì xác định bị fix , seller thì nếu có tâm xác định làm ăn lâu dài , thì cố gắng bảo hành , hay chia đôi số tiền mua sim với người mua thì hay , xác định scam thì làm j nữa nản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week