SCAM duyquang555 tuyên bố scam

vụ này khó đây.
sơ sơ cũng trên dưới 20 củ, trong khi bảo hiểm có 145$.

up log chat lên :D
bữa đó thớt rất cẩn thận kêu mình giao dịch qua đt,
nhưng kinh nghiệm mmo thấy có gì không ổn, nên chỉ giao dịch qua forum.
bác cần thì teamview vào máy xem lun,

Loại này bị FIX là đúng rồi .

Hy vọng cái sim mobi mua của anh ấy đang phát wifi ko bị fix :oops:
Theo ông chú làm bên mobi thì từ nay đến ngày 15 sẽ bị quét, giờ của bác đến ngày 15 mà vẫn còn ok thì có 3g xài tết rồi

Theo ông chú làm bên mobi thì từ nay đến ngày 15 sẽ bị quét, giờ của bác đến ngày 15 mà vẫn còn ok thì có 3g xài tết rồi
thiếm nằm vùng hả, :eek:
chú cháu gì tè le thế này.
ae cảnh giác. :D

thiếm nằm vùng hả, :eek:
chú cháu gì tè le thế này.
ae cảnh giác. :D
đâu có phải đâu, chỉ là nghe ngóng tình hình trên fb thôi mà . hi hi

MÌnh khuyên mn ko nên mua mấy loại sim có tên max, hack, full băng thông vì những loại này hoàn toàn là thủ thuật dc bon nào đó tìm ra lỗ hổng 1 gói 3g bị lỗi xong đem bán để chuộc lợi cho bản thân và hoàn toàn nhà mạng ko có mấy loại gói 3g như thế. Hiện tại vt thì tịt rồi chỉ còn mobi là gói miu dc làm full, còn vina mới ra hình như là gói m0.

Tình trạng tương tự thớt, ngày 16 nhận SIM, đúng sài đc 2 tuần. 2 tuần 400k quá mặn, nếu ông duyquang k có phương án giải quyết thì hi vọng bảo hiểm xung quỹ charity 4r, chứ chia ra cho all thì cũng chả thấm thía gì. :(

Icq him còn bảo nạp vào 70k gửi lại sim bảo hành chẳng lẻ him nuốt luôn 70k với cái sim nữa sao trời.
Mình vừa gửi đi sáng nay.
Tối mình up log lên.

MÌnh khuyên mn ko nên mua mấy loại sim có tên max, hack, full băng thông vì những loại này hoàn toàn là thủ thuật dc bon nào đó tìm ra lỗ hổng 1 gói 3g bị lỗi xong đem bán để chuộc lợi cho bản thân và hoàn toàn nhà mạng ko có mấy loại gói 3g như thế. Hiện tại vt thì tịt rồi chỉ còn mobi là gói miu dc làm full, còn vina mới ra hình như là gói m0.
thiếm bit nhìu thông tin thế, có quen chỗ nào bán sim ngon không:D

Mua về dùng ko được..speed như rùa....đến giờ thì tịt ko vô được mạng..........còn bị chặn nick facebook....
hoặc là chủ topic refund mình tiền hoặc là mình sẽ report SCAM chứ ko có thời gian mà vòng vo mấy cái yêu cầu vớ vẩn
p/s: Đề nghị mod kiến nghị admin nâng mức bảo hiểm bán sim lên 500$
-Còn vụ bảo bán page thì chỉ lừa con nít

Last edited:
:D hôm rồi cũng định làm cái sài tết mà định mua thì hết bán

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk