Got Paid Duyệt Tasks ngày 15$ cho Newbie - RB 150%-200% Siêu HOT

mình đk theo site 1 nhưng chưa biết làm bạn hướng dẫn mình làm qua yahoo thangbom_chungtinh89 được không buzz mà chưa thấy trả lời :(

Chẳng làm thế nào đc cả bạn ah...Chỉ có cách là bạn DK lại nick mới theo link của mình thôi :m003:
byk là zị rùi nhưng mà dk lại nick mới thì làm như thế nào kìa ? có bị band ko ?

đã ref site 3 user name: ngochoa318
LR: U1314012 (KimNgan)
Không biết có làm được hem nữa.

mình đk theo site 1 nhưng chưa biết làm bạn hướng dẫn mình làm qua yahoo thangbom_chungtinh89 được không buzz mà chưa thấy trả lời :(

Làm cực kỳ đơn giản mà ... Bạn cứ DK bình thường rồi làm theo Video hướng dân này là ok
XIn phép lấy tạm video của bác kia nhé :binhsua146:
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=MSu_sr48GqQ
Tasks 3 poin xem Video thì mình hướng dẫn ở #1 nhé ... Còn khi nào xuất hiện 1 số Tasks đức sẽ hướng dẫn các bạn sau :m004:

byk là zị rùi nhưng mà dk lại nick mới thì làm như thế nào kìa ? có bị band ko ?

Ko sao cả bạn ah ... Bạn Clear hết Cookie reset modem đi DK bằng info mới LR mới Ref theo link của mình là đc chả sao cả :m004:

- - - Updated - - -

đã ref site 3 user name: ngochoa318
LR: U1314012 (KimNgan)
Không biết có làm được hem nữa.

Túc tắc thôi mà bạn... Nó cũng nhàn mà :m004:

Đào tạo newbiw đi đang nhàn rỗi đây thysm Zero :binhsua10:

....................................

Đào tạo newbiw đi đang nhàn rỗi đây thysm Zero :binhsua10:

Cái này bây giờ thì túc tắc thôi ... mở càng nhiều Tap càng tốt ... Vừa làm vừa chém gió :m004:
Còn cách làm thì bên trên cũng có Video hướng dẫn đấy... Đơn giản thôi mà ... Nôm na là mình cấm những bức ảnh có nội dung 18+ thôi :m004:

cái tit của cậu nên sửa đi.proof đâu mà 15$.? 15k vnd đã khó,toàn lừa newbie vào
nếu làm dc 15$ mình cho bạn 10$,mình lấy 5$.hd mình coi

cái tit của cậu nên sửa đi.proof đâu mà 15$.? 15k vnd đã khó,toàn lừa newbie vào
nếu làm dc 15$ mình cho bạn 10$,mình lấy 5$.hd mình coi

Theo bạn thì mình có làm đc 15$ ko :binhsua08: Lý gì mình phải hướng dẫn bạn ???Bạn muốn làm thì theo còn ko thì thôi :m070:
Proof thì mình đã chụp quá nhiều rồi ... Xem tạm 1 cái nick cũ nhé ... mình ngại vào LR chụp :m070:

Nếu bạn thích Dìm hàng và ném gạch thì đây nhé ... Đây là nick của chủ thớt bên kia Ghi Title 7-10$ /1 ngày cho Newbie :

Có cần mình giải thích những chỉ số trên đấy cho bạn hiểu ko :m070:

Last edited by a moderator:
Lên cho thánh mmols vào phán cái xem nào :m004:

Mình ko thích đá động dìm hàng người khác thì thôi ... bạn mmols vào phán cái xem nào để mình xoá cái post trên đi ko ảnh hưởng đến người khác :binhsua146:

trong này có ai làm 10 đến 15$ 1 day chưa up lên coi nào

đã ref site 3 user name:tientnut
LR:
U5462117
newbie thử làm xem sao

trong này có ai làm 10 đến 15$ 1 day chưa up lên coi nào

Trước đây thôi giờ thì khó :binhsua146:

- - - Updated - - -

đã ref site 3 user name:tientnut
LR:
U5462117
newbie thử làm xem sao

Uhm bạn ... Làm cứ túc tắc thôi ... Cố gắng chú ý khi nào nó hiện cái Tasks 3 poin xem video thì làm nhé...
Và khi nào hiện các Tasks Đức thì pm mình hướng dấn các bạn làm :m004:

mẹ nó, mấy tuần trước đã nát nhưng ngày cũng còn đựơc 5-6$ tổng các trang, bjo thì nó đã nát bét và khét nèn nẹt, không thể làm ăn gì với nó nữa rồi.

bạn thử kiểm tra xem ID skullkute có reg site nào của bạn ko nhé, mìh reg tứ lung tung nên chả bjk là ref của aj, hjx

ngày nổi 1$ kô mà tile thấy 15$ :-s thấy bác cũng hay sang xoắy topic bác gì 7-10$/ngày mà ;)

ngày nổi 1$ kô mà tile thấy 15$ :-s thấy bác cũng hay sang xoắy topic bác gì 7-10$/ngày mà ;)

ngày 1$ là chuyện thườgg mà bác, chủ yếu bác siêng với chịu thức khuya

task video làm thế nào ý nhỉ.chả translate được chả biết làm

mẹ nó, mấy tuần trước đã nát nhưng ngày cũng còn đựơc 5-6$ tổng các trang, bjo thì nó đã nát bét và khét nèn nẹt, không thể làm ăn gì với nó nữa rồi.

Sao bạn lại chửi :binhsua146: Mình đã Close và cho Pic tuyển Ref của mình chìm 2 lần rồi đấy... Nhưng cứ đc vài hôm lại có bác lập pic tuyển thì chả nhẽ mình ngồi yên... Mình đã muốn nó yên đi cho anh em kiếm tý cháo ... Nhưng gió cứ thổi thì cây sao đừng đc :binhsua17:

Chăm chăm thì mỗi site 1$ / 4-5-6 site gì đó thì cũng kiếm đc... :m004:

- - - Updated - - -

task video làm thế nào ý nhỉ.chả translate được chả biết làm

Tasks video mình có ghi hướng dẫn ở #1 đó bạn ... :m004:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58