Got Paid Duyệt Tasks ngày 15$ cho Newbie - RB 150%-200% Siêu HOT

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Insuree Balance
0
Sau vài lần Close và cho chìm từ Pic này :
http://mmo4me.com/showthread.php?102088-Duyet-Tasks-anh-ngay-15-RB-100-da-Up-Gold

rồi đến Pic này :
http://mmo4me.com/showthread.php?106944-Tuyen-Ref-Tasks-Lan-thu-N

Thấy có vẻ vẫn Hot nên mình Up nốt site nữa cũng cùng Admin Gpt và Honey cho anh em cùng làm...
Chế độ RB vẫn thế 100% cho Newbie và với Pro Ref lại theo link của mình chỉ cần báo danh nick cũ chế độ RB sẽ là 150% -200%
SITE1
SITE2
Và site mới Update : SITE3
* Cách làm thì rất đơn giản và cũng có khá nhiều Pic hướng dẫn và tuyển mem Tasks rồi ...Nhưng bạn nào chưa biết có thắc mắc gì cứ Buzz yahoo mình support nhé :m004:
Các bạn DK rồi báo danh nick Ref luôn trong Pic nhé :m004:

Công cụ f5 trên Chrome :
https://chrome.google.com/webstore/detail/easy-auto-refresh/aabcgdmkeabbnleenpncegpcngjpnjkc
Còn Rule của 2 poin : Cấm tất cả các ảnh có xu hướng 18+
-Ảnh cởi trần or bikini cũng cấm ( trừ khi trong khung cảnh hợp lý như bể bơi ... bãi biển thì ko sao => Còn lại cấm)
-Ảnh tình dục
-Ảnh súng đạn ... thuốc phiện cần sa ...

Chiều nay quên mất thấy nó hiện Tasks 3poin xem video trên FF mà quên mất không hướng dẫn các bạn làm :m003:
Thực ra Tasks này cũng rất dễ thôi... Nói nôm na chắc các bạn cũng hiểu và làm đc :m004:
- Nó bắt làm trên FF ...
-Nó hiện theo h chứ ko phải có cả ngày => Có bem nhiệt tình đê.
-Chỉ cần xem và so sánh sau đó chọn 1 trong 2 video vừa xem ( mỗi video chỉ khoảng vài s thôi )
* Yêu cầu của nó là chọn video nào thể hiện cảm xúc rõ ràng hơn...
Ví dụ : + Video 1 : cảnh 1 người đang khóc chẳng hạn
+ Video 2: 2 người nào đó đang nói chuyện bla bla bla ( vì video thường rất ngắn thôi)
=> Bạn chọn Video1 vào ô đánh dấu Shot bên dưới... Vì nó thể hiện cảm xúc mạnh hơn trong video...
Những video khác tương tự thôi

Chiều nay hiện Tasks Đức 3 poin và 7 Poin...
Cách làm tương tự như Video này nhé :m004:

[video=youtube;e_CfY6YMZgg]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=e_CfY6YMZgg[/video]

Last edited by a moderator:
up cho nát bét lè nào.....:binhsua168:

user name lantistk
ref cho ban site gptbank :d

username: skullkute
LR chữ ký, RB sao đây thớt

#1 mình ghi chưa rõ ah bạn :m003:
@ : những bạn nào trước đã Ref theo mình 2 site cũ thì Ref thêm cả site mới Up nhé ... Cũng cùng Admin uy tín :m004:

đã ref thêm site 3 nhá ... hi vọng được chuyển sang rb 150->200% :)

đã ref thêm site 3 nhá ... hi vọng được chuyển sang rb 150->200% :)

Hiện nay mới có 5 Pro đc RB 200% thôi... Bạn cố gắng nhé :m004:

Hiện nay mới có 5 Pro đc RB 200% thôi... Bạn cố gắng nhé :m004:
mà làm sao để dc RB lên 200% vậy bạn :D

mà làm sao để dc RB lên 200% vậy bạn :D

Bạn cứ làm Pro đi là đc :m131:
Còn các bạn đó đa phần là đã làm từ lâu rồi giờ DK lại nick mới và Ref theo link mình...Đọc tên nick cũ là mình biết ai Pro :m004:

id : hoanglinhst
LR :U6903456

#1 mình ghi chưa rõ ah bạn :m003:
@ : những bạn nào trước đã Ref theo mình 2 site cũ thì Ref thêm cả site mới Up nhé ... Cũng cùng Admin uy tín :m004:
RB theo tuần hay khi nào mún thì request bạn, với lỡ cái điểm kia dưới 75% thì chừg nào acc mìh dc mở lại bạn:-s, hjx, chán gê, nếu ko mở acc lại thì mìh tạo acc khác dc ko

Bạn cứ làm Pro đi là đc :m131:
Còn các bạn đó đa phần là đã làm từ lâu rồi giờ DK lại nick mới và Ref theo link mình...Đọc tên nick cũ là mình biết ai Pro :m004:
task CF thì mình làm lâu rồi, nhưng chủ yếu làm bên neobux vì rate nó cao nhất, mấy trang của bạn mình đăng kí sau làm song song 1 số task neobux ko có hoặc lỡ neobux bị dưới % yêu cầu, nói pro thì cũng ko hẵn nhưng 80% task CF mình có thể làm dc :D . Nhưng cũng hi vọng sẽ dc hợp tác lâu dài, hiện tại ngày ngày kiếm ít $ uống caphe qua ngày chờ ngày phát tài

RB theo tuần hay khi nào mún thì request bạn, với lỡ cái điểm kia dưới 75% thì chừg nào acc mìh dc mở lại bạn:-s, hjx, chán gê, nếu ko mở acc lại thì mìh tạo acc khác dc ko

Khi nào bạn làm đủ 10$ mình RB 1 lần 1$ cho tiện như bạn neverdle sáng ngày đã nhận rồi nhé :m004:
Bây giờ hình như ít phải 1-2 ngày nó mới update thì mới làm lại đc.Lập nick khác cẩn thận nó Ban đấy mình ko chịu chách nhiệm nhé :binhsua149:

task CF thì mình làm lâu rồi, nhưng chủ yếu làm bên neobux vì rate nó cao nhất, mấy trang của bạn mình đăng kí sau làm song song 1 số task neobux ko có hoặc lỡ neobux bị dưới % yêu cầu, nói pro thì cũng ko hẵn nhưng 80% task CF mình có thể làm dc :D . Nhưng cũng hi vọng sẽ dc hợp tác lâu dài, hiện tại ngày ngày kiếm ít $ uống caphe qua ngày chờ ngày phát tài

Cái % đó ko phải % để tính bạn làm có Pro hay ko nhé...Đó là % yêu cầu cơ bản của Tasks để bạn khỏi bị cấm thôi.

Khi nào bạn làm đủ 10$ mình RB 1 lần 1$ cho tiện như bạn neverdle sáng ngày đã nhận rồi nhé :m004:
Bây giờ hình như ít phải 1-2 ngày nó mới update thì mới làm lại đc.Lập nick khác cẩn thận nó Ban đấy mình ko chịu chách nhiệm nhé :binhsua149:
mới vô nó check khó vãi ra:-ss, chưa gì đi hết 3 acc, hjx, chán gê

Cái % đó ko phải % để tính bạn làm có Pro hay ko nhé...Đó là % yêu cầu cơ bản của Tasks để bạn khỏi bị cấm thôi.
thế theo bạn như thế nào gọi là pro của task CF ... ah thx bạn nhá đã nhận dc 1$, mấy site khác cũng dc 4->5$ rồi hi vọng sớm đủ 10$

thế theo bạn như thế nào gọi là pro của task CF ... ah thx bạn nhá đã nhận dc 1$, mấy site khác cũng dc 4->5$ rồi hi vọng sớm đủ 10$

pro là 1 ngày kiếm dc 10$ từ CF:binhsua168:

Cái này hot nhở ... mà sao nó không hiện job thế Zoro ..vừa ref 1 acc mà vẫn không hiện task :binhsua159:

mình biết làm mỗi duyệt ảnh, tìm sđt, địa chỉ, ngoài ra các task khác thì k biết làm. Bạn hướng dẫn thêm được k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back
Top Bottom