Got Paid Duyệt Tasks ngày 15$ cho Newbie - RB 150%-200% Siêu HOT

hơi chi đi cãi với mấy thèng đó ... nó chìm đang kiếm ăn ngon tự nhiên ông kia lôi lên làm h ngồi đói luôn .... ức chế vật

Thì chìm 2-3 lần rồi đc vài hôm lại có người lập pic tuyển ... Cây muốn lặng mà gió chẳng dừng :m131:
Thì mình cũng phải tuyển thôi ... Chứ ko để Newbie bị hút máu quá cũng ko đc :m004:

Thì chìm 2-3 lần rồi đc vài hôm lại có người lập pic tuyển ... Cây muốn lặng mà gió chẳng dừng
Thì mình cũng phải tuyển thôi ... Chứ ko để Newbie bị hút máu quá cũng ko đc :m004:

Cho hỏi là cái ông bên topic kia phải ref của thớt trước đây không? :m131:

Cho hỏi là cái ông bên topic kia phải ref của thớt trước đây không? :m131:

Ko để ý :m146:
Hình như đúng thì phải tại cái nick đấy bỏ lâu lâu rồi ... Ông ấy Pm bảo check xem có phải Ref ko mà quên chưa check ...
Chắc đòi RB :binhsua146:

có site nào nữa không chủ thớt :binhsua06: mà kiểm tra số việc làm dc thế nào thế :binhsua10:

Site thì ngoài 3 site này bạn sang bên Pic của bạn bên kia Ref thêm vài site cũng đc ... Hơi hút máu 1 tý nhưng cũng đc :binhsua146:
Mình chỉ tuyển 3 site này vì mình thân với Admin :binhsua146: Nó uy tín và ko ban acc linh tinh... Và mình UpGold nên có thể RB cao cho tất cả các bạn :m004:
Ngay trên đầu bạn nhìn số Tasks complete x 2poin là ra thôi mà ...

kiểm tra mình làm đúng sai và point thế nào nhể :m151:

Sai phát nó báo ngay cho bạn bức ảnh đó sai hay ko mà ... <70% sẽ cấm tạm thời khi nào update job mới lại làm bình thưởng :m004:
Poin thì cứ Tasks complete x2 là ra thôi mà bạn ... Trên acc của bạn sẽ có số poin mà ... 100 poin = 1$ :m004:

Hiện nay hình như đang hiện Tasks 3 poin xem video trên FF các bạn xem hướng dẫn làm ở #1 nhé ...
Cái này có Vài nghìn Tasks vì thế nên làm cẩn thận để làm dc nhiều khỏi bị cấm nhé :m004:

Tasks 3 poin này chỉ hiện ở bên GptBanks thôi nhé ... Anh em vào múc nhanh ko hết :m004:
Có nhiều nhưng nên làm cẩn thận ko bị cấm là chịu đấy :m004:

ước tính trong 1h khoảng bao nhiêu $ thớt, tính vào lúc khuya 12h

Có lúc nó ra nhiều và liên tục ... cái ước tính này nó phụ thuộc vào nhiều cái bạn ah :m003:
-Ví dụ trước đây mình làm 1 ngày có thể 10-15$
Nhưng đó là ít người ... Giờ thì gần như là ko thể ...
Tuỳ vào thòi gian bạn bỏ ra...
-Nó còn phụ thuộc vào nhưng giờ ví dụ như buổi sáng từ 5h sáng -11h trưa sẽ nhiều hơn chiều và tối
-Còn phụ thuộc vào thời gian đó có nhiều người làm hay ko...
Nói chung giờ túc tắc 1 ngày 1 site > 1$ là khá rồi và chiến nhiều site cùng lúc :m004:

- - - Updated - - -

Hiện nay hình như đang hiện Tasks 3 poin xem video trên FF các bạn xem hướng dẫn làm ở #1 nhé ...
Cái này có Vài nghìn Tasks vì thế nên làm cẩn thận để làm dc nhiều khỏi bị cấm nhé :m004:

Tasks 3 poin này chỉ hiện ở bên GptBanks thôi nhé ... Anh em vào múc nhanh ko hết :m004:
Có nhiều nhưng nên làm cẩn thận ko bị cấm là chịu đấy :m004:

Up lại 2 cái này cho mem biết :m004:

lên tiếp cho hot nào!!! cái này giờ kiếm tiền cũng khó!!! :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back