Got Paid Duyệt Tasks ngày 15$ cho Newbie - RB 150%-200% Siêu HOT

Đã theo thớt 1 vé , mong được hướng dẫn nhiệt tình . (YH em kế bên :) )
Do trong thời gian ôn thi đại học nên không on được nhiều, nhưng thi xong sẽ chiến đều đặn với thớt
ID : DITIOF
LR : U5160560

:binhsua02:

id: anhluat
lr: U6620618

Đã theo thớt 1 vé , mong được hướng dẫn nhiệt tình . (YH em kế bên :) )
Do trong thời gian ôn thi đại học nên không on được nhiều, nhưng thi xong sẽ chiến đều đặn với thớt
ID : DITIOF
LR : U5160560

:binhsua02:

ok 2 bạn ... chiến tốt nha :m004:

đợi tối nai tiền zìa rùi dk lun nhé thớt

sao mình ko thấy cái task nào hết .

Mình lâu lâu mới có 1 task.
Chứ mấy bác thớt này phán thì pó tay. Ngày mà đc 300k thì bỏ học ngồi làm sướng hơn rùi.

đợi tối nai tiền zìa rùi dk lun nhé thớt

ref site : .points4ads
ID : alexmax
LR : U8643448

OK 2 bạn :m004:

hướng dẫn rút tiền ở point4ads với chủ thớt :binhsua50:

Bạn vào Cash out => Converter Đổi Poin ra tiền => Withdraw cash nhập LR rút thôi :m004:

- - - Updated - - -

Mình lâu lâu mới có 1 task.
Chứ mấy bác thớt này phán thì pó tay. Ngày mà đc 300k thì bỏ học ngồi làm sướng hơn rùi.

Nếu bạn theo mình từ những Topic trước thì sẽ khác ... Nếu các Ref cũ của mình ai cũng như ai cũng biết im lặng mà ăn thì ngày 7-10$ đơn giản chứ đừng nói đến upline như mình :m004:

OK 2 bạn :m004:

Bạn vào Cash out => Converter Đổi Poin ra tiền => Withdraw cash nhập LR rút thôi :m004:

- - - Updated - - -

Nếu bạn theo mình từ những Topic trước thì sẽ khác ... Nếu các Ref cũ của mình ai cũng như ai cũng biết im lặng mà ăn thì ngày 7-10$ đơn giản chứ đừng nói đến upline như mình :m004:

như vậy nói chung là giờ chỉ có ai làm sành mới được như thế đúng ko bạn còn new vào thì ngồi hóng hay sao đang có ít tg rãnh mà tìm chưa ra cái gì làm

như vậy nói chung là giờ chỉ có ai làm sành mới được như thế đúng ko bạn còn new vào thì ngồi hóng hay sao đang có ít tg rãnh mà tìm chưa ra cái gì làm

cũng newbie đây làm chưa zào nhóm của ai cũng hồi tối ngồi rãnh rãnh 3h cũng dc 3$ 3 trang web nè :">

cái clip #1 ko hieu gi ban oi, nhìn vào mấy cái địa chỉ trên trang task khi nào thì nhấn Nein luôn khi nào thì nhấn vào để tới web tìm bạn

cũng newbie đây làm chưa zào nhóm của ai cũng hồi tối ngồi rãnh rãnh 3h cũng dc 3$ 3 trang web nè :">

tg rãnh của mình là ngày mà chủ yếu là chiều đến tối khuya thì bận captcha rồi

- - - Updated - - -

cái clip #1 ko hieu gi ban oi, nhìn vào mấy cái địa chỉ trên trang task khi nào thì nhấn Nein luôn khi nào thì nhấn vào để tới web tìm bạn

clip ấy chỉ dành cho ai biết sơ và biết làm rồi người chưa biết nhìn vào y như là mù chữ đọc sách giáo khoa

[h=1]No work available[/h] Unfortunately, there are no tasks of this type available right now! Please check back in a few minutes.
Find more to do on the Task Listing Page.

tất cả các task mình nhảy vào đều thế này :binhsua53:

up lên nhận reback nào :)

đã ref cả 3 site
id: phanpham96
LR: U1838949

Ok bạn ... :m004:

No work available

Unfortunately, there are no tasks of this type available right now! Please check back in a few minutes.
Find more to do on the Task Listing Page.

tất cả các task mình nhảy vào đều thế này :binhsua53:

Thế mới phải dùng đến cái Công cù f5 của Chrome mình để link ở #1 đó bạn :m004:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week