• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Duyệt Tasks kiếm thêm cho NewBie !!!

Uhm thì nó như thế mà :m003:
Kể cả cái dưới ~100 ảnh cũng thế...Chỉ cái nào phạm Rule mới phải click vào thôi ... Chứ có phải click hay phân loại tất cả đâu :m003:

Nãy mới rút giờ tiền đã về rồi này :m131:

1 tiếng thớt được nhiu point vậy :) nãy giờ làm 2 tiếng mà chỉ được có 1$ :(

1 tiếng thớt được nhiu point vậy :) nãy giờ làm 2 tiếng mà chỉ được có 1$ :(

Sặc ... Từ sáng đến giờ đó ông tướng :m003:
Newbie chăm chỉ thì cũng đc.Nhàn vừa làm vừa chơi 2 sirte mỗi site 1 ngày 2$ là ngon rồi :m003:
Chứ có phải làm Off wall IP US với UK đâu mà đòi 1 tiếng 3-4$ :binhsua08:

@P/S : Bạn nào Pro tiếng anh làm mấy cái nó yêu cầu Search với Check Address gì gì trên GG đi... Mấy cái Off khác 3 poin ý ... Nó cũng dạng có thể làm đi làm lại liên tục đấy...Mình nghiên cứu mà toàn làm sai thôi ...
Bạn nào PRo đọc Rule của nó rồi làm đi xem sao :m003:

Last edited by a moderator:
Sặc ... Từ sáng đến giờ đó ông tướng :m003:
Newbie chăm chỉ thì cũng đc.Nhàn vừa làm vừa chơi 2 sirte mỗi site 1 ngày 2$ là ngon rồi :m003:
Chứ có phải làm Off wall IP US với UK đâu mà đòi 1 tiếng 3-4$ :binhsua08:

@P/S : Bạn nào Pro tiếng anh làm mấy cái nó yêu cầu Search với Check Address gì gì trên GG đi... Mấy cái Off khác 3 poin ý ... Nó cũng dạng có thể làm đi làm lại liên tục đấy...Mình nghiên cứu mà toàn làm sai thôi ...
Bạn nào PRo đọc Rule của nó rồi làm đi xem sao :m003:

ngồi cap thì không bù ngủ, chứ mở tab qua mở tab lại như này thì bù ngủ phết :)

thấy ông lại duyệt nhé zero :m054:

Ôi, ngồi nghịch cả tiếng được 2 phát 12 point, vị chi là 24 point :)) Tết có usb 3G về quê rảnh chẳng biết làm gì mang ra nghịc qua ngày :))

Vào làm thử cái site đầu 60% bị kick luôn :| :))

làm mấy lượt rồi mà chả hiểu nó tính point thế nào. hixhix

Nãy mới rút giờ tiền đã về rồi này :m131:

tình hình là rút hồi trưa nhưng đến giờ vẫn pending :m077::m077:

mấy trang này thuộc loại GPT Scripts phải ko bác thớt? Nếu bác chơi GPT cho em hỏi 1 câu: Chiến GPT trên VPS được ko? Trước chơi trên sock mà nó phát hiện, tạch ngay cái khâu đăng ký.

vừa ref acc xong làm đc 10point loại 2,loại 4 point làm xong chả thấy point về huhu,loại 4 point là mình kick vào ảnh nào có trong rules 1 2 3 rồi chọn,còn cái nào ko có thì ko kick phải ko nhỉ

Làm cái này khi nào mới rút đc bạn ơi :)

tình hình là rút hồi trưa nhưng đến giờ vẫn pending :m077::m077:

Check lại đi ông tướng :binhsua08: ...Chậm nhất là 12-24h ... 2 thằng này uy tín ko phải nghĩ...Đừng Cheat là đc .Cheat thì đừng kêu :m131:

mấy trang này thuộc loại GPT Scripts phải ko bác thớt? Nếu bác chơi GPT cho em hỏi 1 câu: Chiến GPT trên VPS được ko? Trước chơi trên sock mà nó phát hiện, tạch ngay cái khâu đăng ký.

Mình ko rõ.Mình có nói ngay đầu đấy thôi.2 thằng này trước thì ngon ... Sock ngon 1 tý hay thậm chí ssh cũng qua.Nhưng giờ thì ko trôi đc đâu :m131:

Làm cái này khi nào mới rút đc bạn ơi :)

Đủ 50 poin đổi = 0.5$ là Min rút bạn nhé :m003:

Check lại đi ông tướng :binhsua08: ...Chậm nhất là 12-24h ... 2 thằng này uy tín ko phải nghĩ...Đừng Cheat là đc .Cheat thì đừng kêu :m131:

Mình ko rõ.Mình có nói ngay đầu đấy thôi.2 thằng này trước thì ngon ... Sock ngon 1 tý hay thậm chí ssh cũng qua.Nhưng giờ thì ko trôi đc đâu :m131:

Đủ 50 poin đổi = 0.5$ là Min rút bạn nhé :m003:
hok có cheat gì cả nhưng nó vẫn để là pending từ trưa hôm wa tới h

:binhsua14:Thớt bị Gay đấy,ae cẩn thận:binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back