Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
:( mình sắp vào ktx ở. mà cv chẳng có để làm. chán quá. nên dạo này nản chẳng làm mấy :(

Mình biết ... xót lắm chứ ... Giờ mình tiếc thế này ko phải vì mình ... Mình làm cái khác rồi ... Nhưng vẫn đang hướng dẫn cho mấy thằng bạn gần nhà làm cùng ... dần dần kiếm 1 Team Off line.:m020:Rồi chuyển chúng nó sang làm Offer... mà dạy mãi chúng nó éo hiểu gì :m131:
Cậu ... Philaden22 ... LilKr ...Nhiều bạn làm rất tốt và kín miệng ...
Mình ko hiểu sao mình lại đi hướng dẫn con Do.g đó :m020:

Reactions
304
MR
1.965
Mình biết ... xót lắm chứ ... Giờ mình tiếc thế này ko phải vì mình ... Mình làm cái khác rồi ... Nhưng vẫn đang hướng dẫn cho mấy thằng bạn gần nhà làm cùng ... dần dần kiếm 1 Team Off line.:m020:Rồi chuyển chúng nó sang làm Offer... mà dạy mãi chúng nó éo hiểu gì :m131:
Cậu ... Philaden22 ... LilKr ...Nhiều bạn làm rất tốt và kín miệng ...
Mình ko hiểu sao mình lại đi hướng dẫn con Do.g đó :m020:
mình cũng thích offer nhưng lo ngại khoản sock :( nó hay die nên chán lắm

mình cũng thích offer nhưng lo ngại khoản sock :( nó hay die nên chán lắm

Sock thì tuỳ loại ... Giờ đa số dùng Vip72 ... Loại này Clear ngon nhưng nhanh Die...
Bạn dùng Escost chưa??? Sock này độ Clear ko bằng Vip72 nhưng live tốt hơn làm thoải mái ...
Nhưng cũng chỉ làm đc cho các Admin VN thôi ... các site Gpt mà để proxy thì chả bao giờ qua được :m020:
Làm Offer mới có thu nhập khá... Nhưng cũng thất thường :m003:Đa số solo chuyển sang làm off PPD hết rồi. Offer wall dạo này khó kiếm ăn hơn trước... Off ngon mấy hết rồi.Còn mà ko lead bla bla bla ... Chỉ còn Pro trụ được thôi

Sock thì tuỳ loại ... Giờ đa số dùng Vip72 ... Loại này Clear ngon nhưng nhanh Die...
Bạn dùng Escost chưa??? Sock này độ Clear ko bằng Vip72 nhưng live tốt hơn làm thoải mái ...
Nhưng cũng chỉ làm đc cho các Admin VN thôi ... các site Gpt mà để proxy thì chả bao giờ qua được :m020:
Làm Offer mới có thu nhập khá... Nhưng cũng thất thường :m003:Đa số solo chuyển sang làm off PPD hết rồi. Offer wall dạo này khó kiếm ăn hơn trước... Off ngon mấy hết rồi.Còn mà ko lead bla bla bla ... Chỉ còn Pro trụ được thôi

ok. có gì mình xin cậu chỉ bảo sau :D

VPNpro

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Blacklist mẹ đi mình mừng :m004:
Cũng chả muốn tuyển nhiều người làm gì ... Chỉ cần 2-3 người như trần tiến thôi... :m004:
Nhưng vì sai lầm nuôi con cờ hó để nó cắn trộm nên anh em ta mới ra nông nỗi này :m003:
Vài cái đồng Ref ... Con Do.g nó chỉ Ref đc cho mình 1 site... Mình vẫn tận tình chỉ dẫn ... nó làm đc cho mình hưởng 1$ nó xin tiền mua thẻ điện thoại
mình cho hẳn 1.69$ ... :m020:

có phải thớt là thằng cu này: zerosonic123 just completed an offer - virool-Video-Wall - worth 2.4 points.

fake IP để chiến cơ đấy, vì cái thể loại này nên nó mới banned Việt Nam!

phán thì như thánh, ref cho c lúc acc chủ bị banned thì ăn cám

Close topic!

có phải thớt là thằng cu này: zerosonic123 just completed an offer - virool-Video-Wall - worth 2.4 points.

View attachment 23778

Close topic!

Mày Dis có Não ah ...:m020:
Mày click vào cái link Ref Page 1 xem nick Ref là gì ??? Của site nào ....
Não thì đéo có mà phán như thánh thì có. Câm mẹ mồm vào đê ... Biết cái lờ gì mà phán ... :m020:
Giỏi mày fake hộ bố mày cái :m004: Xong rồi vào mà chiến xem fake đc ko :m056:

anhbro

Verified
Reactions
168
MR
0.004
$1,500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

View attachment 23778

Close topic!

Thằng này điên!!!
fake ip để chiến GPT us ah!
cái cậu ko biết còn nhiều lăm!
đừng nguy hiểm như thế!
ko biêt chiến gpt us bằng ip vietnam mà cứ phán :))
trên thế giới ko mấy ng làm dc thế đâu nhé

cái này girl ko chiến dc hử các bac :( đang tính ref cho thớt mà thây nói girl thi ko nên làm :( có site nào girl làm dc ko bac
Con gái vẫn chiến được đừng làm task : New rules với Flag images là được . Nếu bạn không ngại ảnh xxx thì chiến nó dễ ăn tiền nhất ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week