Ask Duyệt Ga

Monmoon

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
515
MR
4.443
$1,000.00
Follow me on Facebook
Dạo này duyệt Ga ổn nhỉ các bác? E đã gửi 1 tuần rồi vẫn chưa thấy mail báo gì.
Bây giờ lâu rồi cỡ 10 - 15 ngày, chờ tiếp thôi bạn

Upvote 0
Xịt rồi các bác ạ giờ không biết sao nữa

Upvote 0
Mình vừa được approve cho site thứ 2 hôm thứ 2 vừa rồi đây các bạn
Site mình làm nội dung hoàn toàn là tiếng Việt nên cũng lâu hơn chút chứ mình nghĩ nếu mà tiếng anh thì chắc còn nhanh hơn

Thông tin chung thì mình làm site này được1 năm rồi, đặc thù thì nó là site không có nội dung quá dài trên 1 page nên cũng khó được xét duyệt, nhưng mà mình chung làm về đúng ngách thì mình nghĩ khi Google đã index được rồi thì chắc sẽ được duyệt nếu mình không cheat gì cả.

Screenshot 2024-09-10 at 23.33.01.png

Upvote 0
Mình vừa được approve cho site thứ 2 hôm thứ 2 vừa rồi đây các bạn
Site mình làm nội dung hoàn toàn là tiếng Việt nên cũng lâu hơn chút chứ mình nghĩ nếu mà tiếng anh thì chắc còn nhanh hơn

Thông tin chung thì mình làm site này được1 năm rồi, đặc thù thì nó là site không có nội dung quá dài trên 1 page nên cũng khó được xét duyệt, nhưng mà mình chung làm về đúng ngách thì mình nghĩ khi Google đã index được rồi thì chắc sẽ được duyệt nếu mình không cheat gì cả.

View attachment 268722
tk adsense đã có site duyệt rồi thì cơ bản sẽ dễ hơn tk mới tinh.

Upvote 0
tk adsense đã có site duyệt rồi thì cơ bản sẽ dễ hơn tk mới tinh.
Mình thấy nó cũng như nhau, lúc đầu mình làm cái site đầu với tk mới tinh mà hơn 3 tháng là được duyệt rồi, content còn ít hơn site sau này, site sau này làm hơn 1 năm mà mới được duyệt đây, content nhiều, update hàng ngày nữa

Upvote 0
e
Mình thấy nó cũng như nhau, lúc đầu mình làm cái site đầu với tk mới tinh mà hơn 3 tháng là được duyệt rồi, content còn ít hơn site sau này, site sau này làm hơn 1 năm mà mới được duyệt đây, content nhiều, update hàng ngày nữa
e giã đủ các ngách mà vẫn ko duyệt đc bác ạ. Xưa duyệt dính như keo

Upvote 0
e

e giã đủ các ngách mà vẫn ko duyệt đc bác ạ. Xưa duyệt dính như keo
Giờ mình thấy nhìn chung cũng khắt khe hơn, nhưng mà cứ tuân thủ luật với đừng hack trick gì là 1 thời gian khi content nhiều lên là sẽ được thôi, trừ mấy ngách cấm thì k được còn lại thì mình nghĩ sẽ OK, mình cũng đang định làm thêm 1 site ngách mới nữa, để 1 thời gian nữa rồi xem sao

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week