Ask Dùng vps và fake ip có cày view

e hỏi bác vụ tk pre bên vidoza và doodstream với, mình mua gói pre thì ko còn quảng cáo, vậy những lượt xem đó mình có dc tính tiền ko bác, mail hỏi 2 thằng kia mà nó trả lời e chả hiểu gì sất. cảm ơn bác
Mình có reply bên tn telegram của bạn rồi á. :popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile:

e hỏi bác vụ tk pre bên vidoza và doodstream với, mình mua gói pre thì ko còn quảng cáo, vậy những lượt xem đó mình có dc tính tiền ko bác, mail hỏi 2 thằng kia mà nó trả lời e chả hiểu gì sất. cảm ơn bác
bác ơi, bác đã lên pre chưa cho em hỏi chút ?

bác ơi, bác đã lên pre chưa cho em hỏi chút ?
Mình có 2 account premium luôn đây. Bạn cần hỏi host nào, doodstream hay vidoza đều được. Mình có hết.

Mình có 2 account premium luôn đây. Bạn cần hỏi host nào, doodstream hay vidoza đều được. Mình có hết.
thôi để em tạo topic khác để hỏi cho khỏi loãng topic bên đây, khác chủ đề với nhau mà bác.

Mình có thể build hệ thống view vượt mặt google, có bác nào hợp tác làm khâu thực thi không? cùng làm giàu nào

Tạo hẳn vps location US luôn bác, mà view sẽ bị giảm thôi. ko khả thi đâu, sợ không bật được kiếm tiền đó.

Dùng vps và fake ip sang usa cày view thì có bị phát hiện hay không! Ai biết chỉ tui với
Cần một số kiến thức và chọn nhà ung cấp VPS nhé! Việc cày view cũng nên hiểu nguyên tắc chút đỉnh nếu định lấy tiền của Google hay network nào đó nha!

Chơi ytb các bạn quên vụ vpn, proxy đi. Qua vụ trừ view thì cuối tháng cũng die gà. Cao thủ lắm thì cũng chỉ giữ được 70-80% view từ auto

Theo kinh nghiệm của mình đang cày thì : Điều quan trọng nhất là cái tool đó tạo ra đủ nguồn đâu vào là sẽ OK á ! Sẽ không die GA, nhưng trừ view thì mình vẫn bị dù là view thật từ ads!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom