Dùng VPS của GOOGLE để chạy hitleap mà cũng bị băm hả các bác

akatsuki

Junior
Reactions
43
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
:p E mới đăng ký dùng thử google cloud dc 3 ngày thì nó kêu vi phạm nên ban luôn :D vãi đái.

hồi trước e chạy hitleap = vultr pị tg vultr ban vps hoài nó kêu hitleap có virus . có khi nào gg cũg cạch tg` hitleap như vultr ko ta :eek:
Lúc đầu chạy thằng vultr ngon lành nhưng sau đó nó cấm hẳn luôn, gg giờ chạy là nó ban luôn ấy, đúng là chạy có nhiều virus thật, lúc em thử chạy trên PC phần mềm diệt virus kêu um sùm

Lúc đầu chạy thằng vultr ngon lành nhưng sau đó nó cấm hẳn luôn, gg giờ chạy là nó ban luôn ấy, đúng là chạy có nhiều virus thật, lúc em thử chạy trên PC phần mềm diệt virus kêu um sùm
thì virus wá pọn vps chịu ko nổi nó cho # acc lun :D

mình reg vps gg đc 1 nốt nhạc :(
ai có cách nào ko

Xài đc 15 ngày chạy hit leap, giờ còn 30k minute =)))
Xong die luôn r :v
Đăng kí acc mới chưa kịp làm gì # luôn. Chắc gg nó không cho xài free nữa =)))

Xài đc 15 ngày chạy hit leap, giờ còn 30k minute =)))
Xong die luôn r :v
Đăng kí acc mới chưa kịp làm gì # luôn. Chắc gg nó không cho xài free nữa =)))
:D chạy dc tân 15 ngày á, quá ngon :3

giờ GG khó vậy à, mình vẫn chạy HL mãn hạn bên Vultr nhá, không thấy biến gì

giờ GG khó vậy à, mình vẫn chạy HL mãn hạn bên Vultr nhá, không thấy biến gì
Ơ, Vultr nó cấm chạy hitleap mà bác, cách đây 2 tháng e có mua 1 con chạy ngon nhưng mua thêm 1 con nữa sau 1 tháng thì nó k cho chạy mấy site traffic ex

Ơ, Vultr nó cấm chạy hitleap mà bác, cách đây 2 tháng e có mua 1 con chạy ngon nhưng mua thêm 1 con nữa sau 1 tháng thì nó k cho chạy mấy site traffic ex
Đổi file host, chạy phà phà không thấy nó nói gì :D thử đi

Đổi file host, chạy phà phà không thấy nó nói gì :D thử đi
Oke oke, thanks bác :D thế mà hồi em bỏ không luôn con VPS đó, đúng lúc đó ngu thiệt

:p E mới đăng ký dùng thử google cloud dc 3 ngày thì nó kêu vi phạm nên ban luôn :D vãi đái.

nó cho 7 ngày để sửa và thông báo lên nó , sao ko sữa để im vậy nó ban là đúng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom