Suggest Dùng thẻ visa thật VCB để chạy adword rồi xù tiền được không?

lovestar716

Newbie
Reactions
9
MR
0.034
Mình đang định làm thể vísa của VCB chạy adword. đến hạn mức 5tr6 thì xù có được ko các bạn. Liệu có ảnh hưởng gì sau này không?

về lý thuyết nếu họ cho chạy đến mức đó thì làm đc bạn ạ, ko ai truy cứu cả, nhg sau này bạn sẽ khó hoặc không đăng ký lại đc cho site đó thôi.

Last edited:
Adwords pospay thì hạn mức phải thanh toán là 50$ rồi.
Facebook hạn mức 25$ phải thanh toán

Đừng làm hình ảnh vn xấu đi thế o_O
Đồng ý với bác nhưng nhiều người nghĩ rằng nó xấu sẵn, mình ko làm có người khác làm :oops:

Đồng ý với bác nhưng nhiều người nghĩ rằng nó xấu sẵn, mình ko làm có người khác làm :oops:
Đồng ý với bạn, hiện nay gôgle trốn thuế biết bao nhiêu ở VN, gồ chẳng ngu gì bỏ thị trường béo bở này đâu.

Mình đang định làm thể vísa của VCB chạy adword. đến hạn mức 5tr6 thì xù có được ko các bạn. Liệu có ảnh hưởng gì sau này không?
Bạn nên nghiên cứu chạy tiền thật để đảm bảo uy tín cho thương hiệu nhé, chạy bùng web của bạn sẽ bị google hạn chế rất nhiều.
Thân ái.

Bác chơi kiểu này, xin thưa nó ban vĩnh viễn domain trên hệ thống tìm kiếm, đừng có hi vọng thấy bất kỳ một liên kết nào còn sót lại

Tình hình nhà bác sao r ?

Không sao đâu, đừng nghe kẻ xấu dèm pha. Bọn nó gato với bạn đó.
Bạn có xù thì nó cũng ko biết được đâu, chẳng ai làm chứng hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week