Help Đừng nên bet banh!!!

Không biết ai cho mình ý kiến lập School về mấy vụ này thì nên thế nào nhỉ :D
mình không lập shool mà có vài người nhận mình làm sư chỉ bet 500$/giờ không biết có nên nhận không

bác hãy coi nó là trò giải trí,acc bác sẽ dương,còn xem nó là nguồn thu nhập thì.......... :D:D

chắc chả bao giờ có bản lãnh roài cậu ak, :'(
xin lỗi cậu vì đã hứa khi thắng sẽ gợi lại cậu tiền cà phê :( , nhưng thực sự thì mình thua , thua sạch tiền, nên chả có tiền để gởi cậu, xin lỗi cậu vì đã thất hứa :(
Và cám ơn cậu vì tinh thần share cho anh em newbie hoặc noop như mình
đã nói từ lâu rồi :)
mình không có coi cậu gửi tiền là quan trọng cả. 1 trận bet như chiều nay là đủ ăn rồi cậu :)
lúc đó thấy tinh thần thoải mái vui nên thích share kèo cho ăn thôi

____

Last edited:
đã nói từ lâu rồi :)
mình không có coi cậu gửi tiền là quan trọng cả. 1 trận bet như chiều nay là đủ ăn rồi cậu :)
lúc đó thấy tinh thần thoải mái vui nên thích share kèo cho ăn thôi

bác cũng chuyên thở dưới hả,cho em yahoo giao thông phát

Tính ra bác đánh cùng thời điểm với mình, lúc đầu mình cũng đầu tư vào 70$,sau thấy có lãi thì thêm 60$ nữa, 3 ngày đầu mình toàn bet mỗi trận 50$ và thu về 8tr tiền lãi, rồi trận cuối nghe ibongda phân tích thằng Bayer chắc thắng, làm phát kèo xiên 3, 2 trận win còn Bayer lost làm toi luôn 3 củ, từ đấy mình học cách bet ít đi và chơi chậm lại, giờ mỗi ngày chỉ kiếm 20$ nếu trận có khả năng win cao còn không thì nghỉ, hôm khác chơi, nhiều lúc thấy các trận trên nowgoal nhảy liên tục, lúc đó như phát sốt muốn bet tài tất cả các trận, cảm giác đó chắc nhiều bác cũng gặp quá. Nếu phải lựa chọn giữa kèo Châu âu và kèo Châu á chấp đồng banh thì mình sẽ chọn kèo Châu á, ăn ít một chút nhưng có đường lui vẫn hơn là được ăn cả, ngã về không, vài lời chia sẻ với các bác ^^

mình có bí kíp có thể kiếm tiền từ cá độ (sống khỏe).... chắc giá 5.000usd (nghiêm túc - chấp nhận trung gian)

mình có bí kíp có thể kiếm tiền từ cá độ (sống khỏe).... chắc giá 5.000usd (nghiêm túc - chấp nhận trung gian)

thế bác có đc mấy cái nhà từ cá độ rùi??đi sell tut 5k làm j nhỉ,keke

bet bóng vui hơn bet banh nhiều:D

bet football vui lắm. Tại sao lại đừng

"Nếu có nhiều người nói vẫn ăn ngon từ đá bóng, sẽ có 1 ngày thớt sẽ quay lại"

p/s: Lời khuyên là cậu ko nên chơi bet bóng nữa. "Cá ko thể nào leo cây, mà chỉ bơi giỏi thôi."

mong cậu sẽ sớm có công ăn việc làm tốt, chúc may mắn.

còn tiền chắc thớt còn chơi tiếp,cũng may cho thớt là đã hết tiền và vỡ nợ,xin lỗi thớt lời hơi nặng,nhưng mà em ko tìm được câu biểu đạt nhẹ nhàng hơn trong tình cảnh lún chân vào bet của thớt ==''

minh cug la nan nhan 188.bet,
KHông Bet Banh choi CÁino online hap dan hơn nhanh ăn nhanh thua chi co 30s la biết kết quả
ai đi qua like cho cái

ngộ thì thua ko nhiều, chừng 100$ :( , 3 tháng làm đủ thứ việc của ta :(
Rút 1 kinh nghiệm là ko chơi bet banh
Cũng chả hiểu sao các pro thì toàn ăn được tiền nhờ bet bóng. Có lẽ thần may mắn ko đứng ở phía mình :) ; chăm chỉ làm việc tốt hơn

Về rửa xe cho vợ là có lương rồi, cần gì bet banh :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week