Help Đừng nên bet banh!!!

cảm ơn tất cả mọi người đã chia sẻ!

chính xác là mình đã bị "tâm ma" điều khiển khi bet banh khiến cho ko kiểm soát được vốn và các trận bet + thêm nhiều yếu tố khác nữa => lose toàn tập

Vì vậy mình mới khuyên những bạn không thuộc 1% kiếm tiền từ bet hãy dừng ngay cuộc chơi, vì khi bạn đang trong dây thắng bạn ko biết được khi nào bạn sẽ lose đâu...

Bác facebook Tieu Ba Nhan tren group soccer is my life :D đây mà. Chơi cái này phải bình tĩnh mới được, mình theo nghiệp này hơn 6 tháng rùi và tới giờ vẫn ổn, mình mà thua 3 trận liên tiếp là nghỉ, mai tính tiếp không phải vội gỡ lại ngay. Ăn đủ chỉ tiêu là cũng nghỉ, cơ bản thế thôi, bet bóng thắng thua không quan trọng mà quan trọng là phải làm chủ được chính mình thì mới ổn được. Mình thì chỉ chơi running :v

Có bet thì phải như thế này :D

Lực lượng Bet ở Forum này có vẻ đông nhỉ :D

Bác facebook Tieu Ba Nhan tren group soccer is my life :D đây mà. Chơi cái này phải bình tĩnh mới được, mình theo nghiệp này hơn 6 tháng rùi và tới giờ vẫn ổn, mình mà thua 3 trận liên tiếp là nghỉ, mai tính tiếp không phải vội gỡ lại ngay. Ăn đủ chỉ tiêu là cũng nghỉ, cơ bản thế thôi, bet bóng thắng thua không quan trọng mà quan trọng là phải làm chủ được chính mình thì mới ổn được. Mình thì chỉ chơi running :v
nằm trong Group này mà Tieu Ba Nhan điêu tàn thế nhỉ , toàn cao nhân trên đó ko mà

giờ muốn chơi thì nên chơi ở trang nào cho uy tín và an toàn các bác nhỉ?

giờ muốn chơi thì nên chơi ở trang nào cho uy tín và an toàn các bác nhỉ?
w88
Cơ mà mấy trang ở việt nam thì sợ....

giả sử đến lúc trang bị quét thì ngoài mất tiền có bị thế lực nào sờ gáy ko nhỉ @@

Thớt chính xác! Hãy dừng lại đi mọi người!

Tối qua bán nhà nằm bayer giờ được thêm cái nhà rồi. Không biết mai có phải bán nó đi không :)

Mình đã tự trải nghiệm điều này rồi, từ bỏ k kèn k trống. Bay 20 chai, tâm lý bị ảnh hưởng 1 thời gian rồi cũng qua.

thánh tlncompany nói thì hay lắm, không biết ai giỏi ai dở chứ trên mạng ngày nào cũng có người bị chủ bóng rượt, có ông bán cả thận bên trái để trả nợ, xin lỗi chứ học phí cái trò này trên 10 năm, bay hơn chục cái acc mới có thể lai rai kiếm vài đồng lẻ, được ít mất nhiều, sức khoẻ , gia đình , tiền bạc . PP thì có đấy nhung tôi không share bởi vì chẳng có cái nào là tuyệt đối cả và tôi chẳng khuyến khích ai theo con đường này

thua nnhêu rồi :)
Chưa từng bet dù chỉ 1k VND. Chỉ là thấy bà con cô bác thua nhiều tan nhà nát cửa nên khuyên anh em thôi!...Vote cho thớt 1 ticket về tinh thần vì cộng đồng!:D

tùy thằng nghĩ thôi , thằng nào đào ra tiền được từ cái này thì cứ làm ko lỗ là được rồi , làm thì ít gõ xong đi ngủ , không phải cày cuốc gì nhiều , đào ra tiền nhanh , 1 lời 1 hoặc hơn .... thì lấy gì mà ko có rủi ro ! làm khỏe vậy thì phải chịu rủi ro cao thôi cái nào chả thế !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week