• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dư này là dư nào ^^...

Thực tế thì mình cũng thấy có một bác lách được Kpop rồi...cả hình lẫn tiếng..Tuy nhiên video của bác ý có 480p thôi..không fullHD..bác ý chơi net..đó là tất cả những gì mình biết về bác đó..:D..

Cơ mà bác nào biết tại sao icon kiếm tiềm sáng . mà trong video k hiện quảng cáo k :(

Thực tế thì mình cũng thấy có một bác lách được Kpop rồi...cả hình lẫn tiếng..Tuy nhiên video của bác ý có 480p thôi..không fullHD..bác ý chơi net..đó là tất cả những gì mình biết về bác đó..:D..
ăn thua là âm thanh đấy chuẩn khoản bao nhiêu % mới quan trọng bạn ah .
Còn riêng về Video thì đơn giản mình nghĩ là vậy ăn thua dính âm thanh .
mà giờ mình chơi reup 1 số thể loại nhỏ kiếm vài $ lẻ để nuôi 1 channel chính chủ thôi reup hoài ko phải là cách :D

Fake ip xem, không thì chờ tí rồi xem lại, mà nhạc ăn lại bản phối tiền ít lắm,chơi làm gì
chỉ giữ ng nghe dc 1 lần, lần thứ 2 nó gặp video mình nó sẽ chẳng thèm nghe vì nhạc quá giở :p, mình nghĩ a-e nên đầu tư reup kkếm $ ăn mảng r làm 1 channel chính chủ mà chơi, hiện mình đang chuẩn bị phát triến 1 channel đồ chơi :p

mà giờ mình chơi reup 1 số thể loại nhỏ kiếm vài $ lẻ để nuôi 1 channel chính chủ thôi reup hoài ko phải là cách :D

http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/hhh-null.TFyOFPoBa55i.html

đây là âm thanh qua chỉnh sửa :( .So với bản gốc thì hơn cái bác hôm trc' post chứ :D

:)thế này cũng khoe thì thớt del bao h khá lên được,chúc thớt bị ban và suspended

Khoe gì :)) bó tay ... m` mới chơi nên k rõ cái phần bị third content mà vẫn kiếm tiền nên hỏi . khoe cái gì ở đây ????

mình nghe không có sự khác biệt với bản gốc..không nâng hạ tông, không chipmunk, không tăng giảm speed, không cắt bớt hay thêm vào. Tai mình chỉ nghe thấy là âm thanh chắc khoảng 128kbp, không được ngon cho lắm, có vẻ như là mono.:D
Cả cái hình ảnh nữa, không crop, không scale, không chỉnh màu, có điều nó mờ hơn vì có 480p là cao nhất..Đến giờ mình vẫn không hiểu sao chơi được..@@.

chỉ giữ ng nghe dc 1 lần, lần thứ 2 nó gặp video mình nó sẽ chẳng thèm nghe vì nhạc quá giở :p, mình nghĩ a-e nên đầu tư reup kkếm $ ăn mảng r làm 1 channel chính chủ mà chơi, hiện mình đang chuẩn bị phát triến 1 channel đồ chơi :p
Đồ chơi trẻ em hay người lớn bác :D:D:D

Toàn PRO lách và lạng ^^ có ai nhận đệ tử hok ngoan goãn nghe lời chỉ gì làm đó ^^

mình nghe không có sự khác biệt với bản gốc..không nâng hạ tông, không chipmunk, không tăng giảm speed, không cắt bớt hay thêm vào. Tai mình chỉ nghe thấy là âm thanh chắc khoảng 128kbp, không được ngon cho lắm, có vẻ như là mono.:D
Cả cái hình ảnh nữa, không crop, không scale, không chỉnh màu, có điều nó mờ hơn vì có 480p là cao nhất..Đến giờ mình vẫn không hiểu sao chơi được..@@.
hình ảnh quay màn hình lại là hình như ko dính BQ hình ảnh nữa thì phải, nếu mình ko lầm :D còn âm thanh thì chưa rỏ, nhưng có 1 số bài hát đúng là có người lách đc thật

hình ảnh quay màn hình lại là hình như ko dính BQ hình ảnh nữa thì phải, nếu mình ko lầm :D còn âm thanh thì chưa rỏ, nhưng có 1 số bài hát đúng là có người lách đc thật
Mình không rõ về phần hình ảnh lắm cơ mà thấy nó cũng tuỳ thì phải..nhiều đồng chí thấy kêu ca quay màn hình mà không ăn thua..hoho..

Mình không rõ về phần hình ảnh lắm cơ mà thấy nó cũng tuỳ thì phải..nhiều đồng chí thấy kêu ca quay màn hình mà không ăn thua..hoho..
đôi khi họ quay dính phải phần có âm thanh dính BQ nên thế, phải quen thuộc thể loại mà né ra phần đó là ổn
nội dung nước ngoài thì ngon :D
thì mình đang hướng đến đó mà, đầu tư $ vào để làm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week