• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Vừa mới trở lại mmo, ko biết trang này thế nào. Gg đã biết thông tin 16/11 chưa?

Buồn nhẻ, rốt cuộc lại là e nó sống được 5 năm ở đâu thì không biết còn qua Việt Nam thì 1 tháng là đã không trụ được rồi

Buồn nhẻ, rốt cuộc lại là e nó sống được 5 năm ở đâu thì không biết còn qua Việt Nam thì 1 tháng là đã không trụ được rồi
mấy a hack cheat dữ quá, 1 tháng cập bến thì ra đi. bà con tranh thu ai chưa đủ 10k point để pay thì tranh thủ cày đi.

Nói thật 1 câu..Nếu ai không chiến DỪNG TẠI ĐÂY đi...

Chủ thớt SHARE về...giờ ng ta mới ăn chút tiền ---sao forum không thằng nào SHARE đi để ăn tiền REF

Rewards calculation as of Sunday, November 10, 2013 at 8:46:17 PM
Date of your last upload: Monday, November 11, 2013 at 8:39:52 AM
Some of your points have not yet been processed
. # mapped​
Points​
Wifi discovered by you 1680​
5040​
Cell towers discovered by you 340​
5100​
Wifi already mapped 1065​
1065​
Cell towers already mapped 88​
176​
Unsuccessful referrals​
hai1989​
longntt​
Total:​
11381​

WiFi AP discovered by you: 3 Points

ĐIỂM VẪN LÊN BT--> CHẬM NHƯ THƯỜNG NGÀY

AI KHÔNG CHIẾN DỪNG ĐI--LÀM AE THẤY NẢN.

CẢM ƠN

bạn là người đưa tin...Và bạn nếu thấy k ổn thì dừng...

Cảm ơn

Mới được
. # Ánh xạ
Điểm​
Wifi phát hiện bởi bạn 284
852​
Wifi đã lập bản đồ 4074
4074​
Tế bào tháp đã được ánh xạ 9
18​
Tổng số:
4944​

Không biết có đủ minpay đến thứ 6 không nữa.

bạn là người đưa tin...Và bạn nếu thấy k ổn thì dừng...

Cảm ơn
Có gì đâu mà sao phải căng thẳng vậy bạn ??? Mình nói gì ko phải à ????
Tình hỉnh chung, mình ko đưa tin thì ai log vào thì ai cũng biết, mà bạn đọc lại trang trước nhé, trước mình còn có nhiều người đưa tin rồi, mình chỉ đưa tin sau thôi :D

Có gì đâu mà sao phải căng thẳng vậy bạn ??? Mình nói gì ko phải à ????
Tình hỉnh chung, mình ko đưa tin thì ai log vào thì ai cũng biết, mà bạn đọc lại trang trước nhé, trước mình còn có nhiều người đưa tin rồi, mình chỉ đưa tin sau thôi :D
ufh,,,,

NÓI CHUNG MÌNH CHỈ NÓI 1 CÂU ====> CÁC BẠN ĐỪNG ĂN CHÁO ĐÁ BÁC ==> NGƯỜI TA SHARE DỰ ÁN THÌ NGƯỜI TA HƯỞNG==>ĐỪNG CÓ NÓI NHIỀU CHUYỆN REF TIỀN BẠC CỦA NGƯỜI KHÁC

GIỎI AI KIẾM SITE đi==> SHARE MÌNH THEO LIỀN...

DỪNG BÚT

ufh,,,,

NÓI CHUNG MÌNH CHỈ NÓI 1 CÂU ====> CÁC BẠN ĐỪNG ĂN CHÁO ĐÁ BÁC ==> NGƯỜI TA SHARE DỰ ÁN THÌ NGƯỜI TA HƯỞNG==>ĐỪNG CÓ NÓI NHIỀU CHUYỆN REF TIỀN BẠC CỦA NGƯỜI KHÁC

DỪNG BÚT
Ủa mình ko bao giờ nói đến chuyện ref riếc gì tiền nong nhé, chắc bạn nhầm mình với ai rồi.

Mình đưa tin lên than buồn vậy ý nói ngán ngẩm với chiter Việt Nam rồi, chắc bạn hiểu nhầm ý :)

Mình không thích đôi co nhiều nên thôi có gì không phải cậu bỏ qua cho, căng thẳng làm chi, mất vui ;)

ufh,,,,

DỪNG BÚT
gì mà căng thẳng thế người :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha