• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
cell của mình đc có 74 trạm phát hiện 400tramj có trên bản đồ cũng đi nhiều mà chẳng nhẽ it trạm thế đang tìm hiểu @@

cell của mình đc có 74 trạm phát hiện 400tramj có trên bản đồ cũng đi nhiều mà chẳng nhẽ it trạm thế đang tìm hiểu @@
1. Bạn dùng SIM mạng gì?
2. Liệu có chắc là cell bạn tìm thấy ko? Hay là Cell của ng khác tìm thấy ?

Có ai xài samsung galaxy mini giúp em với e mua thì bản rom gốc là 2.2, giờ muốn up lên 2.3.4 mọi người giúp với ạ :) em cấm cable vào usb máy pc thì không nhận, chỉ sạc pin thôi giúp e với ạ , e ở HCM

Ôi kết nối đc rồi giờ up lên 2.3.4 chiến navizon hú hú, chủ thớt chờ tui ref cho cậu nhá, ngày nào cũng đi học , nên đi khá nhìu :) ref xog pm yh cậu giúp tớ vài mánh khóe tăng điểm nhanh nha :)

Bác cho hỏi paypal chưa veryfi có chuyển dc tiền sang paypal đã veryfi k? Thank
Chuyển đc nhưng khuyên bạn nên veri PP nhé. PP giờ nghiêm ngặt hơn trc nhiều, limit vô tội vạ :(

TÍCH CỰC KIẾM POINT ĐỂ NHẬN REBACK CỦA THỚT

Có ai biết up rom từ 2.2 lên 2.3.6 cho SS galaxy Mini không ,giúp em với hix trên mạng thì link chết hết rồi quá khổ mới mua e ấy xog, đang ở bản 2.2

Có ai biết up rom từ 2.2 lên 2.3.6 cho SS galaxy Mini không ,giúp em với hix trên mạng thì link chết hết rồi quá khổ mới mua e ấy xog, đang ở bản 2.2

Tớ không biết
Ai biết giúp GIM đi nè ^^!

sim vietel 400 cell của ng khac mình đi gần 300km mà đc từng ý thì hơi ảo

Cái này cũng phụ thuộc vào khả năng thu/nhận sóng của đt nữa cậu à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012