Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
thớt cho hỏi nhé dùng 2 điện thoại đăng nhập 1 nik mà 2 cái ở cạnh nhau khi di chuyển thì có được tính điểm ở hai máy k

Last edited:
Tớ đang bị ốm. Đang onl yahoo bằng đt
săn đểm cho lắm vào giờ ốm liệt dương

thớt cho hỏi.. kiếm được bao nhiu % từ point của mỗi ref ạ ??

biết thì trả lời cho ngta cho nó nhanh

ăn 20% nhé cậu
biết cũng không trả lời. ngay cái bài giới thiệu đã không thèm đọc, hở chút ra là hỏi trong khi những cái căn bản có hết ở #1. Cũng vì thế nên chủ thớt mới không sup cho những ai không phải là ref nữa đó ;)

up chuẩn bị ngày mới

Thời gian qua nhanh quá mà làm việc cho bản thân cũng ko xong

oánh dấu .

biết cũng không trả lời. ngay cái bài giới thiệu đã không thèm đọc, hở chút ra là hỏi trong khi những cái căn bản có hết ở #1. Cũng vì thế nên chủ thớt mới không sup cho những ai không phải là ref nữa đó ;)

Bạn nói đúng.
Chúc m.n ngủ ngon nhé :)

Có ai biết gửi mail khiếu nại như nào ko? Mình bị thiếu mất hẳn gần 1k wifi vs cell ko đc tính. Tức là phần uploaded trên đt của mình là hơn 3k. Nhưng cộng hết trên web lại thì chỉ có hơn 2k. Đáng nói là thời gian calculated đc tính sau last updated. Vậy mà lại thiếu mới khó hiểu :(

tức là nó chỉ update point trong rewards ( phần để request $ về paypal -_- ) vào 1 ngày cụ thể nào đó ( hình như là CN hàng tuần ?? vì tớ chơi 3 ngày sắp đủ min thì trưa nay nó cal trên rewards là 8$ phần kia chưa upload kịp nên đành đợi proof tuần sau ) còn point trên máy cứ có thì upload lên server ( là data trên server chứ nó chưa tính vào phần rewards ) hết cho chắc tránh việc bị rs point or app bị delete là công cốc

hiện tại thì thấy nó update trên web qua luôn thời gian upload cuối cùng trong ngày, mà vẫn ko thấy point tăng giảm gì cả, đã check 2 acc đều như thế.

mình cũng bị nó up thiếu điểm đây mọi khi thì có cái dòng gi2 (là còn 1 số điểm chưa load cho bạn) kiểu như thế...nhưng hôm nay xem thì k có dòng đấy nữa mà ponit thì thiếu

trên 4rum navizone, bọn nước ngoài cũng bị như của mình, chắc server nó lỗi thôi, a e chờ đợi vậy, m cũng bị y chang mọi ng, hx, tưởng rút đc típ trong hn để có proof mới show mà chưa đc :(

cash out 3 hôm vẫn chưa thấy tiền về..... hóng :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week