• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.

thớt cho hỏi là khi mấy cái dòng này nó lên điểm thì mời được tính phải ko. tại sao tui mở gps máy. gps navizon wifi mở luôn. mà tại sao nó ko lên điểm nào hết vậy nhỉ. lúc chạy ra đường có vô mapping coi thử thì thấy địa điểm có di chuyển mà.
Kiểm tra lại xem, GPS NAVIZON có đang bạt ko
Hiện tại là đang OFF(tắt) kia kìa :p

Kiểm tra lại xem, GPS NAVIZON có đang bạt ko
Hiện tại là đang OFF(tắt) kia kìa :p
cái này tui copy ở hình trên xuống để nói cho thớt dể hiểu. gps mở cái nút hiện màu đỏ. mà chạy cả chục km. qua quán caphe wifi nhiều lắm. thấy mapping mình di chuyển luôn. tui sài androi 4.2. dt f19 của fpt. ít nhất thì củng được 1 điểm chứ đằng này ko có gì hết.

cái này tui copy ở hình trên xuống để nói cho thớt dể hiểu. gps mở cái nút hiện màu đỏ. mà chạy cả chục km. qua quán caphe wifi nhiều lắm. thấy mapping mình di chuyển luôn. tui sài androi 4.2. dt f19 của fpt. ít nhất thì củng được 1 điểm chứ đằng này ko có gì hết.

thế này nhé
Tắt dữ liệu mạng, gps , wifi, thoát ứng dụng NAVIZON

Sau đó bật lại GPS,WIFI,dữ liệu mạng và chạy lại ứng dụng NAVI nhé

Đảm bảo 100% thành công
hêhe

Chậm update điểm quá hóng từ chiều giờ đi qua hơn trăm trạm cellular mà trên web vẫn ko thấy gì =)) (blackberry)

Móa không có android để chiến. Buồn

thế này nhé
Tắt dữ liệu mạng, gps , wifi, thoát ứng dụng NAVIZON

Sau đó bật lại GPS,WIFI,dữ liệu mạng và chạy lại ứng dụng NAVI nhé

Đảm bảo 100% thành công
hêhe
giờ củng đang mưa, mai trước khi đi làm làm như thớt hướng dẩn.mở sạch sẽ gps mở wifi và navizon xong xách cái dt vô công ty mở wifi lên xem có lên point nào ko, nếu ko lên điểm nửa giải tán cái trò này.

giờ củng đang mưa, mai trước khi đi làm làm như thớt hướng dẩn.mở sạch sẽ gps mở wifi và navizon xong xách cái dt vô công ty mở wifi lên xem có lên point nào ko, nếu ko lên điểm nửa giải tán cái trò này.
Chuẩn rồi ko lên điểm giải tán, ios ko chạy dc reward mà cũng viết phần mềm làm gì ko biết -))

Chậm update điểm quá hóng từ chiều giờ đi qua hơn trăm trạm cellular mà trên web vẫn ko thấy gì =)) (blackberry)

Xem trên trang chủ thì chậm
Nhưng trên phần mềm thì có luôn bạn nhé :)

Thôi chào các bạn, mình đi chơi vs NY đây
Bye bye~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

mới reg xong. mai chạy vòng vong xem thế nào :D
Thanks thớt đã share

đi 1km đc 1 point :( ôi chừng nào mới đủ min :(

Chẳng hiểu mấy bác cài app và chạy ntn àm chẳng lên điểm, em cứ cài vào, bất GPS + Wifi, Click GPS ON Navizon, rồi mở các tính năng trong option của Navizon, cứ thế mà chạy 1 vòng khoảng 3km ( đi và về hết6km) về được nhiêu đó =))

Nó tính 1 lần đầu cho các trạm phát wifi, và các trạm phát sóng cell phone (Cả taxi đang có điện đạm cũng được tính mới ác chứ =)) )! sau đó update cái rồi chạy lượt về nó lại lên thêm 1 khoảng nữa =))

Đệch mợ 4ớt làm éo được . Ức chế vãi

riexvf

hao pin quá người đẹp ơi, điện thoại của mình trong chế độ chờ để cả đêm ( tầm 6h) mất 2 - 3%pin
còn cái này 5 phút mất 1% pin cứ như máy đang online ak :(

Cái này kiểm tra ref ở đâu vậy nhỉ? hix mà không thấy nó update điểm lên web?

Cái này kiểm tra ref ở đâu vậy nhỉ? hix mà không thấy nó update điểm lên web?

Vào REWARD, xem cả điểm và reffer ở đó nhỏ
Điểm up thường từ 1-3 ngày. Lâu nhất 7 ngày

hao pin quá người đẹp ơi, điện thoại của mình trong chế độ chờ để cả đêm ( tầm 6h) mất 2 - 3%pin
còn cái này 5 phút mất 1% pin cứ như máy đang online ak :(

Về vấn đề PIN thì mình khuyên các bạn nên xoá những ứng dụng chạy ngầm ko cần thiết đi nhé :)

đi 1km đc 1 point :( ôi chừng nào mới đủ min :(
vấn đề là quãng đường bạn đi không phải phụ thuộc vào quãng đường dài hay ngắn mà điều quan trọng là trên quãng đường đó wifi như thế nào, càng nhiều cột wifi thì càng nhiều điểm, mình đi chỉ 28km mà lên 1230 điểm rồi nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week