• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Cái này uống pin thì thôi rồi luôn =))

cái này nghe có vẻ ảo quá nhỉ. không bít nó trả tiền cho m vì cái ji. với lại thớt up mấy cái prof của thớt hay là sưu tầm mà khủng khiếp thế
Nó lấy dữ liệu cho bản đồ :D

30p đi uống cf kiếm dc kha khá :D

cậu ơi, sao cái chấm đỏ khi ở nhà mình có wifi thì ko báo là WAITING FOR UPDATE, còn khi chạy ngoài đường lấy ra xem, thì báo là WAITING FOR UPDATE
hjx
hỏi them cái, mình di chuyển tới đâu thì cái chấm đỏ theo mình tới đó ah cậu

Đúng vậy, chấm đỏ đó chính là bạn
Navizon như google map vậy, để cho các bạn xem bản đồ luôn

Các bạn hãy để ý clip của mình, bao giờ chấm đỏ của mình cũng luôn ở địa chỉ cụ thể, chứ ko hiện bản đồ thế giới :)

cái này nghe có vẻ ảo quá nhỉ. không bít nó trả tiền cho m vì cái ji. với lại thớt up mấy cái prof của thớt hay là sưu tầm mà khủng khiếp thế

Có proof của mình nữa nhé :|

30p đi uống cf kiếm dc kha khá :D
Để mình tính cho nhé
WIFI: 427*3(discover)= 1281p
CELLULAR: 41*15(discover)= 615p

TOTAL: 1281 + 615 = 1896 point = 1.896 USD

app cho ios vs bb cùi quá ko upadet dc điểm như trên ad :(

chưa hỉu cách tính của em này thớt thử giải thích sơ qua xem. thế ngồi một chỗ chắc là ko lên point rùi

chưa hỉu cách tính của em này thớt thử giải thích sơ qua xem. thế ngồi một chỗ chắc là ko lên point rùi

@@!
Đọc hết chũ và xem hết clip chưa mà lại nói ko hiểu hả bạn =.="

wifi ap discovered by uou : 3 points
cell tower discovered by you: 15 point.
wifi already mapped:1 point.
cell tower already mapped :2 point
vừa chạy được nhiêu đây. vòng vòng khoảng 10km.

wifi ap discovered by uou : 3 points
cell tower discovered by you: 15 point.
wifi already mapped:1 point.
cell tower already mapped :2 point
vừa chạy được nhiêu đây. vòng vòng khoảng 10km.
cái này là site nó thông báo mà đâu phải point cậu

Me too, thế xem point chỗ nào thế bạn :) ios vs bb chẳng thấy chỗ nào coi điểm =))

ec ec . vậy là ko có được point nào sao trời. mở cái gps là hình cái nút màu đỏ phải ko quý vị. tui rỏ ràng coi map thì nó chạy theo mà trong caí beacon mapping ko có điểm nào là sao ai pít ko nhỉ.

Me too, thế xem point chỗ nào thế bạn :) ios vs bb chẳng thấy chỗ nào coi điểm =))

IOS thì làm sao kiếm đc điểm?

Còn nếu bạn muốn xem điểm thì vào REWARD trên trang chủ navizon. Update thường thì từ 1-3 ngày. Lâu nhất 7 ngày

ec ec . vậy là ko có được point nào sao trời. mở cái gps là hình cái nút màu đỏ phải ko quý vị. tui rỏ ràng coi map thì nó chạy theo mà trong caí beacon mapping ko có điểm nào là sao ai pít ko nhỉ.
nó chưa update kịp thôi từ từ đừng lo D:

Bạn này nói đúng rồi nhé :)

thớt cho hỏi là khi mấy cái dòng này nó lên điểm thì mời được tính phải ko. tại sao tui mở gps máy. gps navizon wifi mở luôn. mà tại sao nó ko lên điểm nào hết vậy nhỉ. lúc chạy ra đường có vô mapping coi thử thì thấy địa điểm có di chuyển mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week