Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
chắc bạn ko để ý thôi, bạn xem hình dưới là biết đc ngay trạm phát sóng điện thoại (hay còn gọi là trạm BTS) là gì?

(ảnh minh họa)

Vãi cả ảnh minh hoạ =))))))))))

bao lâu thì nó cập nhật điểm 1 lượt vậy bác thớt? từ chiều qua tới giờ đi ra ngoài mấy chục km , chưa thấy lên điểm :eek:

bao lâu thì nó cập nhật điểm 1 lượt vậy bác thớt? từ chiều qua tới giờ đi ra ngoài mấy chục km , chưa thấy lên điểm :eek:

Cứ từ từ bạn nhé :)
Việc quan trọng là kiếm điểm thôi, chứ điểm thì nó cập nhật từ từ. Không mất đâu mà lo bạn ạ :)

Lên nào, 2 reff của mình đã rút thành công rùi :D

Chủ thớt chỏ hỏi? Mình đã đăng ký xong rồi thì khi mình đến phần tìm vị trí thì tìm trên dt hay máy tính vậy?
mình có tìm trên máy tính đã chọn được vị trí mình đang ở rồi mà không được. Có thông báo tiếng anh j đó. Mình dịch là "Hình chữ nhật bạn chọn wa nhỏ vui lòng chọn 1 hình to hơn" như thế là sao? Với lại mình dùng Black Berry 9000 OS 5.0 không biết có dùng được không?

mai~ mà vẫn chưa update :(
. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 373
1119​
Cell towers discovered by you 116
1740​
Wifi already mapped 253
253​
Cell towers already mapped 109
218​
Total:
3330​

Chủ thớt chỏ hỏi? Mình đã đăng ký xong rồi thì khi mình đến phần tìm vị trí thì tìm trên dt hay máy tính vậy?
mình có tìm trên máy tính đã chọn được vị trí mình đang ở rồi mà không được. Có thông báo tiếng anh j đó. Mình dịch là "Hình chữ nhật bạn chọn wa nhỏ vui lòng chọn 1 hình to hơn" như thế là sao? Với lại mình dùng Black Berry 9000 OS 5.0 không biết có dùng được không?

1. BlackBerrry cũng kiếm đc nhé bạn
2. Bạn zoom-out ra, để có hình chữ nhật to hơn nhé :)

mai~ mà vẫn chưa update :(
. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 373
1119​
Cell towers discovered by you 116
1740​
Wifi already mapped 253
253​
Cell towers already mapped 109
218​
Total: