Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
HY vọng không ai cheat nó nhé ???? VN mình chơi sòng phẳng với nó đi

Mình chơi đàng hoàng thì nó mới cho mình đường sống

Về lý thuyết thì không thể cheat đc
Còn bố nào pro CHÍT được thì mình biết =)))))))))

Mình nói ở quote trước rồi, đổi đuôi file text đó thành jad rồi bấm vào file jad đó, nó sẽ hiện lên màn hình download, đừng bấm download ngay tích vào set permision trước rồi bấm download, sẽ hiện ra cái bảng permision, bấm nút trái dâu chọn save, h thì bấm download thôi
File text đó đuôi .jad sẵn rồi mà, đổi làm gì nữa bạn? Mình cũng bị như bạn kia, toàn báo lỗi 907 invalid COD file not found không ah =.=

e buôn đt sky đây, bác nào nhu cầu máy cỏ để chiến thì pm yahoo e ở chữ ký, chiến loại này làm con sky 650 hoặc 690 là ngon r, tầm 1tr :D, bác lấy bn cũng có, mà nói trước e ở Hà Nội :D

File text đó đuôi .jad sẵn rồi mà, đổi làm gì nữa bạn? Mình cũng bị như bạn kia, toàn báo lỗi 907 invalid COD file not found không ah =.=
lúc click download thì nó hiện lên yêu cầu như này:
"Navizon is requesting changes to its application control permission"
Cái này chọn allow hết hay sao bạn?

e buôn đt sky đây, bác nào nhu cầu máy cỏ để chiến thì pm yahoo e ở chữ ký, chiến loại này làm con sky 650 hoặc 690 là ngon r, tầm 1tr :D, bác lấy bn cũng có, mà nói trước e ở Hà Nội :D

NGON, thằng bạn mình cũng đang có nhu cầu
Bác xem con nào cũ khoảng 500k bán cho mình đc ko?

sao di khong thay no cap nhat nhi ma no ngon pin kinh khung

cấu hình thì mấy bác gg nhé, e cứ nói sơ sơ là chip 1ghz, ram 512, ROM 512, android 2.3.4, cam 5mp, 3g wifi gps đủ hết, giá dao động tầm 800 đến 1tr, vì lâu e k nhập loại cỏ này :D (tranh thủ có cái dự án của bác guildgold nên ké bác kiếm tí cháo :D )

cấu hình thì mấy bác gg nhé, e cứ nói sơ sơ là chip 1ghz, ram 512, ROM 512, android 2.3.4, cam 5mp, 3g wifi gps đủ hết, giá dao động tầm 800 đến 1tr, vì lâu e k nhập loại cỏ này :D (tranh thủ có cái dự án của bác guildgold nên ké bác kiếm tí cháo :D )

Thế bác có con nào cũ giá 500k ko
Để em cho bạn ra mua ?

lúc click download thì nó hiện lên yêu cầu như này:
"Navizon is requesting changes to its application control permission"
Cái này chọn allow hết hay sao bạn?

Như nó nói rồi đó, set PERMISSION là đc mà bạn

thơm thế tiếc là ở tận Cà Mau :(

các bác dám đi xe máy à, em đi xe đạp vừa tập thể dục vừa tốc độ chậm để bắt sóng wifi cho dễ :p :p :p
nhưng mà mãi point chưa thấy trên web sốt cả ruột :p

Mình nói ở quote trước rồi, đổi đuôi file text đó thành jad rồi bấm vào file jad đó, nó sẽ hiện lên màn hình download, đừng bấm download ngay tích vào set permision trước rồi bấm download, sẽ hiện ra cái bảng permision, bấm nút trái dâu chọn save, h thì bấm download thôi
Cái file text ở đâu thế bác, down về đã là file navizon_rim.jad rồi mà :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back