dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
login vào là thấy chỗ điền ví và request về mà bạn, điền ví vào rồi click request, rồi vào mail xác nhận là xong, chờ tiền về

Mình request như vậy là dc hả, mà sao amount là 0$ vậy

date status payment details comment amount
2012-12-09 confirmed Z754591xxxxx 0.00

Last edited by a moderator:
Bạn nào làm rồi cho hỏi chút: Mình tạo ID được mấy hôm rồi nhưng vào gõ thì toàn bị kick ra trong khi chưa nhìn thấy 1 code nào của nó :binhsua14:

Bạn nào làm rồi cho hỏi chút: Mình tạo ID được mấy hôm rồi nhưng vào gõ thì toàn bị kick ra trong khi chưa nhìn thấy 1 code nào của nó :binhsua14:
bạn gõ bằng trình duyệt gì? Mạng nào vậy?
Mình dùng chorm - mạng vnpt gõ bình thường.
Lâu lâu mình cũng bị nhưng không đáng kể.
Đang chờ payment đầu tiên.

bạn gõ bằng trình duyệt gì? Mạng nào vậy?
Mình dùng chorm - mạng vnpt gõ bình thường.
Lâu lâu mình cũng bị nhưng không đáng kể.
Đang chờ payment đầu tiên.
Mình dùng mạng FPT và thử cả 2 trình duyệt là FF và Chorm cũng ko được. Từ lúc đăng ký chưa nhìn thấy 1 code nào của nó mới tức

Có thấy nhưng ko có code. Chỉ khoảng 6~10 giây là out. Con voi dùng kính lúp soi vài cái là bị out :binhsua04:

Mình dùng mạng FPT và thử cả 2 trình duyệt là FF và Chorm cũng ko được. Từ lúc đăng ký chưa nhìn thấy 1 code nào của nó mới tức

Update lại Firefox mới nhất là dùng dc hà, project này dùng WebSocket trên nên HTML5, do vậy Browser phải có support HTML5 mới dùng dc.

Mình vừa tải bản FF mới nhất về và log vào vẫn ko dùng được. Chắc là còn thiếu phần mềm hỗ trợ gì nứa mà ko biết

gõ trên web hay có soft nào gõ ko ?

bao nhiêu ngày thì lên level max

có soft vinacaptcha
gõ web củm dx
tùy người mà mất bao nhiu thời gian mình 3 ngày ngày 1 g mà dx 4k code ùi
dang múc gold lúc nào củm tàn tàn >0.6$/h
^^

Capcha ngắn và dễ, nhưng ko bik có phân biệt hoa thường ko, có cách khoảng ko, tình hình là có gỏ sai mà chưa thấy cảnh báo. Nút bỏ wa là nút nào vậy mọi ng

Capcha ngắn và dễ, nhưng ko bik có phân biệt hoa thường ko, có cách khoảng ko, tình hình là có gỏ sai mà chưa thấy cảnh báo. Nút bỏ wa là nút nào vậy mọi ng
có 2 nút dưới khung gõ, nút bỏ wa là nút bên trái.

% giảm chắc ko phải là do sai. thấy nó nhẩy lung tung mà

Mình request như vậy là dc hả, mà sao amount là 0$ vậy

date status payment details comment amount
2012-12-09 confirmed Z754591xxxxx 0.00

@snacktom: gõ sai thì tăng tỷ lệ gõ sai thôi, và tỷ lệ này tăng thì 1 là ko lên level, 2 là giảm level. Còn % bonus sẽ thay đổi từ 20-30%, về đêm bonus càng cao.
@nguoithu9865: uhm, chờ nó pay là ok, pay xong thì status sẽ là PAID.
@make4me: Nhiều bạn cũng không làm được, dù đã update ff và chrome lên bản mới nhất, đang nghiên cứu tìm nguyên nhân, có lẽ phải cài thêm gì đó mới chạy đc :(
@conami: bỏ qua là click nút Unsolvable đó bạn :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week