dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
túm cái lại là ai có proof chưa nhỉ? nếu có thì xd làm soft thì phải, bubu chắc cũng ngóng proof pay thôi.
có thì a lê hấp .:binhsua25::binhsua25:

túm cái lại là ai có proof chưa nhỉ? nếu có thì xd làm soft thì phải, bubu chắc cũng ngóng proof pay thôi.
có thì a lê hấp .:binhsua25::binhsua25:
có proof của bạn allias rồi mà , >100$ , đôn thúc bác đức nào ;))

Pro cho hỏi gogetsome.net này khi tăng level uj minh nghỉ vài ngày có bị giảm level jong Kolo không?

nó sẽ giảm level, nhưng ko giống kolo, nếu bạn gõ tốt sẽ lên level, lên level rồi mà ko gõ tốt thì lại giảm level, chứ ko reset level vào cuối tháng như kolo

Tạm thời không cho đăng ký

Sorry, registration is temporary closed. We will open it in a 5 days. Passwords recover process will be available today!

mấy bạn đừng nhìn cái rate ban đầu rồi không làm, hãy nhìn xa trông rộng nhé, theo kinh nghiệm thì nó ngon hơn cả mega, captchatypers, qlink nếu làm ban ngày, bằng chứng là mem của mình làm CT chỉ 5$/ngày là cao tay, qua làm cái này thì ngày >7$ là bình thường, level Emerald nhé.
PS: đang load cực tốt, ae vào chiến lên cấp nào :)

cũng mò lên 0.2

Bao giờ cho được 3000 capt đây.

Lên được Gold : Gold level is eligible for up to 100% bonuses for “lucky” CAPTCHAs.

cũng mò lên 0.2

Bao giờ cho được 3000 capt đây.

Lên được Gold : Gold level is eligible for up to 100% bonuses for “lucky” CAPTCHAs.

mem của m` chưa tới 6 ngày đã lên level Emerald nhé, có cố gắng là có tất cả :)
lưu ý vs các bạn 1 điều luôn, ai lên level gold rồi, sẽ xuất hiện captcha lucky, captcha này các bạn phải gõ phân biệt chữ hoa thường, nếu ko sẽ bị tính sai, captcha này đc ktra bằng tay, quyết định 80% bạn có đc lên level hay ko đó, goodluck :)

mem của m` chưa tới 6 ngày đã lên level Emerald nhé, có cố gắng là có tất cả :)
lưu ý vs các bạn 1 điều luôn, ai lên level gold rồi, sẽ xuất hiện captcha lucky, captcha này các bạn phải gõ phân biệt chữ hoa thường, nếu ko sẽ bị tính sai, captcha này đc ktra bằng tay, quyết định 80% bạn có đc lên level hay ko đó, goodluck :)

Bạn làm dự án gogetsome lâu chưa?
Làm sao bạn biết có gogetsome hay vậy.

load full code dù làm trên web, code ngắn nên dễ làm hơn nhiều :)

cho mình hỏi sao mình ko đăng ký đc
2 là min pay là bao nhiêu và mấy ngày nó về ví thanks :D

Biết đâu người ta lập trỉnh cho button đó thể hiện chữ theo IP. nếu ip quốc gia nào thì chữ hiện tiếng nước đó.
thế hỏi mấy bác sao nó lại chỉ mới hổ trợ ở soft vina, sao xiao, asian ko có nó...mấy bác trả lời e nghe nào...thui đã lên đây rùi, tóm lại, made in vietnam rùi, mấy bác ko tin thì e cũng chịu, còn về chất lượng thì chiến rùi sẽ biết thui, ở đây mà mổ sẻ cũng có đc j đâu..:binhsua12:

cho mình hỏi sao mình ko đăng ký đc
2 là min pay là bao nhiêu và mấy ngày nó về ví thanks :D

Nó đang tạm ngừng cho đăng ký, sẽ mở lại trong vòng 5 ngày.
Min pay là 1$ qua WMZ và 30$ qua PP, khi bạn yêu cầu request thì tầm trong vòng 1 ngày là có

Ai có acc nào inbox cho mình mượn 2 hay 3 acc làm soft cho đồng bào nhân dân làm nào :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week