dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
Tin đó sao bạn biết vậy :binhsua163: kolo nó giống vậy k bạn củng 2 ngày chưa pay

Có ai đc getsome thanh toán trong qua nay chưa mình 2 ngày rùi mà chưa đc pay, không bik nó thế nào nữa
thư 7 chủ nhật nghỉ thứ 2 nó sẽ pay trở lại

- - - Updated - - -

có ai lên được Emerald level chưa vậy . đã 32k hình rồi mà vẫn ko lên đc level:binhsua172:
40k cũng chưa lên được đâu nghe nói nó hạn chế cho lên Emerald

Emerald còn không lên được vậy sao lên được Diamond nhỉ :binhsua04:

đâu có bở ăn, ai mún chiến thử ko? t cho mượn acc chiến thử...hehe

vừa lên emerald đã phải xuống trở lại gold nản vãi :binhsua85::binhsua04::binhsua23::binhsua43:

Getsome t7 cn nó ko pay hix kolo nó vừa pay hum nay. K pay là ko muốn làm tiếp :binhsua163:

Dự án này thấy hết ham rồi ! Bỏ thôi...

gõ lên 38K rồi mà nó còn cho xuống silver mới ghê chứ.Bề ngoài chế độ thưởng điểm theo cấp làm người ta ham cuối cùng thì cùi chẳng khác nào thằng kolo ture :binhsua159:

gõ lên 38K rồi mà nó còn cho xuống silver mới ghê chứ.Bề ngoài chế độ thưởng điểm theo cấp làm người ta ham cuối cùng thì cùi chẳng khác nào thằng kolo ture :binhsua159:

Đã vậy mở acc lên còn không hiện ra cạp để mà gõ :binhsua159: . Lại còn giới hạn reg acc , giờ hết cho reg luôn rồi :binhsua146:

Tình hình là mình ghét ai Pay lâu lắc, đợi 4 ngày rồi chưa pay mà tự nhiên thưởng 0,23$, có ai bik sao mà nó thưởng ko ne.JPG

Tình hình là mình ghét ai Pay lâu lắc, đợi 4 ngày rồi chưa pay mà tự nhiên thưởng 0,23$, có ai bik sao mà nó thưởng ko View attachment 21048

Cũng không rõ lý do luôn, hồi chiều nó bị gì mà trừ tiền tất cả acc gõ được buổi chiều, sau đó khoảng 30 phút nó trả lại tiền bị trừ và dư như vậy đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back
Top Bottom