dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
http://i1132.photobucket.com/albums/m571/jimmykid/proot_zps88765f41.jpg

cái proof của bác Team21 sao nó giống cái proof này vậy nhỉ có điều của bác thì đã cắt bớt khúc dưới thôi, còn cái proof này mình mới thấy dc ở 1 cái blogspot của người nước ngoài

Nếu thật vậy thì uổn khúc đã được mở ra.

Ai co' nhu cau thảo luận getsome thì pm yahoo vu.conami chúng ta cùng thảo luận riêng ^^

Last edited by a moderator:
Tình hình là ko bik bouns nó thế nào, có ai biết lúc nào nó ra 30% bouns không. sao nảy giờ gỏ toàn 0% :(

quá tải server , không có khách đặt hàng nữa cmnr hahaha đúng là dự án cùi chuối :binhsua172:

Quá tải nữa rồi, ôi tình hình có lẻ nào getsome sẽ lên đường. mình thix getsome :((

http://i1132.photobucket.com/albums/m571/jimmykid/proot_zps88765f41.jpg

cái proof của bác Team21 sao nó giống cái proof này vậy nhỉ có điều của bác thì đã cắt bớt khúc dưới thôi, còn cái proof này mình mới thấy dc ở 1 cái blogspot của người nước ngoài

cái proof đó bác thấy từ blog nào vậy, cho m` địa chỉ đi, hihi.
P/S: getsome hạn chế số lượng worker online làm việc để chặn sử dụng soft + tăng tốc độ load, vì vậy ai log vào làm đc thì 1 acc đã load rất tốt rồi, còn nói nó die thì hơi bị lâu á hehe

Tình hình là cứ có quá tải không biết thế nào đây, vào đc thì bouns thấp củng nản thoát ra thì sợ ko vào dc nữa

hiện h có soft nào làm đc chưa các bác , soft Xuân Đức mọi hôm thấy sao hôm nay lại ko thấy nữa nhỉ , còn soft vina thi mua key xong đợi update soft gan cả tuần nay vẫn chưa làm dc hix , mong sao có soft sớm làm cho sướng

Proof này sao ghê thế kiếm 26$ một ngày, cách 1 ngày mà làm dc thế à @@

Nhìn pro thấy ngon đấy , hông biết ổn ko đây :binhsua168:

tình hình là dự án này như thế nào rồi vậy các bác?.. chiến ngon k. có soft hộ trợ chưa thế

Tình hình là nó ngủm rồi hay sao và scam hay sao mà chờ 2 ngày chưa dc thanh toán :binhsua156:

Có ai đc getsome thanh toán trong qua nay chưa mình 2 ngày rùi mà chưa đc pay, không bik nó thế nào nữa

tình hình là chỉ pay từ thứ 2 đến thứ 6 còn thứ 7 và chủ nhật thì ko pay ráng chờ đến thứ 2 xem sao nhé:binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,981
Latest member
hb88comhost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week