Spotlight Download bằng Jdownloader trên VPS bị lỗ i?? pro cho hỏi

dmhntth

Junior
Reactions
15
MR
0.001
E download bằng Jdownloader trên VPS bằng tài khỏa premium Extrabit. Nhưng download hay bị lỗi. Lỗi Không ghi được vào ổ cứng. Lỗi tự động dừng không download phải kích hoạt lại. Có ai bị như vậy không ạ! có thể cho e cách khắc phục tự động download lại khi bị lỗi không. Em cảm ơn nhiều !!

mình add tk pree vào jdownload rồi mà vẫn không down dc.
lúc down nó vẫn bắt nhập capcha với down từng link giống như tk free.
có ai biết chỉ mình với.

mình add tk pree vào jdownload rồi mà vẫn không down dc.
lúc down nó vẫn bắt nhập capcha với down từng link giống như tk free.
có ai biết chỉ mình với.

vào phần cài đặt/tài khoản trả phí .xem tài khoản đó còn sống không.có thì tick vào cái ô vuông đó,để sử dụng nick đó

lỗi download 1 nửa bị dừng có thể do file đó

mình nghĩ thường là do vps đó không ổn định trước kia chơi fsn cũng hay bị vậy, cậu thử update jd bản mới nhất xem nào.

mình nghĩ thường là do vps đó không ổn định trước kia chơi fsn cũng hay bị vậy, cậu thử update jd bản mới nhất xem nào.

cái này mình thuê VPS. tài khoản premium riêng. Với lại cái JD update liên tục ah

Last edited by a moderator:
errorJD.jpg Đây ạ! e bị lỗi liên tục. 1 lúc lại phải vào kích hoạt rồi download lại

Ảnh to hơn http://upanh.com/errorjd_upanh/v/drb14sacfqb.htm

Last edited by a moderator:
cậu có ghi nhầm sang ổ cứng của user khác k? Vs lại có thể down nhiều quá thì extabit nó k cho down đấy

tớ newbie,k0 có acc pre,toàn lấy nguồn MF,cũng hay bị như vậy.phải nháy chuột phải vào link chọn thiết lập lại nó mới download.không biết do vps hay do MF.hix

tớ newbie,k0 có acc pre,toàn lấy nguồn MF,cũng hay bị như vậy.phải nháy chuột phải vào link chọn thiết lập lại nó mới download.không biết do vps hay do MF.hix
có thể chỉ rõ cho mình không. Sau khi làm như vậy thì có bị lỗi lại o. THanks nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,827
Latest member
advanceesthet
Back
Top Bottom