Help Đợt này bão lớn, HYIP ảm đạm quá !!

Soixam

Hero
Reactions
1,509
MR
0.498
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
LR ra đi , bão lớn đánh vào HYIP, site tốt chả thấy đâu mà site cùi mọc lên như nấm . Chắc phải tầm 3 tháng nữa tình hình mới khả quan được, ai có nghề gì cho làm ké cái nào ?

thấy tụi Nga vẫn chơi bt
đang theo site này
fxgroupltd.com

LR ra đi , bão lớn đánh vào HYIP, site tốt chả thấy đâu mà site cùi mọc lên như nấm . Chắc phải tầm 3 tháng nữa tình hình mới khả quan được, ai có nghề gì cho làm ké cái nào ?

Bác Last mà còn thất nghiệp thì thôi rồi. Vừa mới biết tới Hyip mà dính bão hixhix

nản quá, bác last chuyển sang forex rồi còn gì...:binhsua23:

có site này ngày trước cho dep LR sau vụ LR nó cho dep PM với STP min 1$, chơi cũng khá uy tín, đc 3 vòng rồi! thấy vẫn còn ngon! giới thiệu mg tham khảo :D
cho phép mình bỏ link ref nhá, xin lỗi vì sự bất tiện này :D

mình vừa rút về, tiền về ngay và luôn
The amount of 0.27 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2223633->U5727999. Memo: API Payment. Withdraw to khoadainhan8 from ComingProfit.Com.. Date: 10:50 01.06.13. Batch: 23421512.

***************************************************************************************************************

This is an automated email - Please do not reply.

This mailbox is not monitored and you will not receive a response.

To contact us, login to your PerfectMoney account and send us a message via Internal Mail.

***************************************************************************************************************

(C) 2007-2013 Perfect Money Finance Corp. All rights reserved.

có site này ngày trước cho dep LR sau vụ LR nó cho dep PM với STP min 1$, chơi cũng khá uy tín, đc 3 vòng rồi! thấy vẫn còn ngon! giới thiệu mg tham khảo :D

nhìn site này kiểu lạ, có vẻ ngon, cảm ơn bạn nhiều nhé.:binhsua25:

Chắc phải nhảy qua click ptc cho đến hết những ngày bão này quá:))

Last edited by a moderator:
mấy bạn ơi cho mình hỏi cái này , vì mình không có chơi uinvest cho nên không biết tình hình thế nào , mà sang box HYIP cũng ko thấy topic bàn về thằng này nữa , có thằng bạn cũng đập 2k LR vào đó mà giờ không biết sao , mình nghe nói là tình hình nó không cho withdraw phải không ??

ớ cái link ref mình bỏ đâu mất tiêu rồi ? ai biết ko?

mấy bạn ơi cho mình hỏi cái này , vì mình không có chơi uinvest cho nên không biết tình hình thế nào , mà sang box HYIP cũng ko thấy topic bàn về thằng này nữa , có thằng bạn cũng đập 2k LR vào đó mà giờ không biết sao , mình nghe nói là tình hình nó không cho withdraw phải không ??

tình hình là diễn đàn mình cấm nhắc về U* bạn nhé. vì vậy không có topic về vấn đề này. nghe nói giờ đang nửa sống nửa chết...
tình hình cũng ko khả quan gì lắm.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week