• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Đợt này bão lớn, HYIP ảm đạm quá !!

lr die hyip thuc su k con tin tuong nua.thay pheu qua. doi vai thang nua roi chien tiep vay

Để qua mùa bão...có 1 site rất là ngon..mình đang tuyển reg...rb 50%...công việc nhẹ nhàn...lương cao...mỗi ngày phát 1 cộc vé số. 1 cộc/1$ ...mạo zô..đk theo link sau: banveso.com/lomoto .....................kekeke....

giờ chỉ pk click ptc cho qua ngày tháng thôi chứ mấy thể loại khác bão quá có mần đc gì đâu:(

Nếu các bạn biết tiếng anh, có thể kiếm tiền tốt qua các forum thảo luận của nước ngoài, nó trả tiền cho việc post đấy

đang định tìm hiểu hyip mà thấy ai cũng than...

Để qua mùa bão...có 1 site rất là ngon..mình đang tuyển reg...rb 50%...công việc nhẹ nhàn...lương cao...mỗi ngày phát 1 cộc vé số. 1 cộc/1$ ...mạo zô..đk theo link sau: banveso.com/lomoto .....................kekeke....

dụ này ngon quá đấy bác :binhsua31: chuẩn k cần chỉnh

E thấy có bài post nói LR sẽ hoạt động lại vào 1/6 thế có thật ko ạ? Nếu thật thì cho e cái địa chỉ mới được ko?

Thớt cho e xin lỗi, vụ này e ko biết hỏi đâu nên thấy bàn tán HYIP nên bay vào hỏi =.=''

E thấy có bài post nói LR sẽ hoạt động lại vào 1/6 thế có thật ko ạ? Nếu thật thì cho e cái địa chỉ mới được ko?

Thớt cho e xin lỗi, vụ này e ko biết hỏi đâu nên thấy bàn tán HYIP nên bay vào hỏi =.=''

Làm gì có thật được, có hồn ma của nó trở lại thôi :))

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

bác nào biết mấy site monitor to to của nga ko chỉ e với, đang định quay lại chơi hyip mà thấy vẫn chưa hết bão

em thì hết vốn rồi, chuyển sang tập làm offer. Đợi một thời gian nữa rồi hẵng chơi lại HYIP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom