Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

Gửi tin nhắn cho DORAUPLOAD câu trả lời cho những câu hỏi sau:

1. Bạn là Uploader?

2. Bạn thường upload những loại tập tin nào?

3. Nơi bạn thường chia sẽ tập tin?

1.YES
2.
mp3,picture,video
3.
facebook and Forum

Paygate có PP ko biết có sống lâu đc ko chủ thớt. Mấy filehost có PP thì acc bị die hết :(

hehe. free user đc lưu trữ 180 ngày lận ah. Mà vẫn quan tâm nhất là doraupload k có tính năng share folder.

Đã có nói rõ với bạn là muốn share folder thì phải đổi Username từ Email sang một Username khác không phải email mới share được.

Đã có nói rõ với bạn là muốn share folder thì phải đổi Username từ Email sang một Username khác không phải email mới share được.
mìnhk nhận đc email nào của bên bạn support bạn ơi. Mà cái ftp ở amterdam nhiều ng sử dụng hay sao mình upload chậm vãi toàn, 2-3 MB/s. Con ở Germany thì k sài đc. Upload qua web cũng chỉ đạt 1.7 -2.5 MB/s. Trong khi, mình upload đi uploaded, rapidgator, uploadable đều trên 15 MB/s .

mìnhk nhận đc email nào của bên bạn support bạn ơi. Mà cái ftp ở amterdam nhiều ng sử dụng hay sao mình upload chậm vãi toàn, 2-3 MB/s. Con ở Germany thì k sài đc. Upload qua web cũng chỉ đạt 1.7 -2.5 MB/s. Trong khi, mình upload đi uploaded, rapidgator, uploadable đều trên 15 MB/s .

Support có trả lời Ticket của bạn đó bạn.

Tùy vào thời điểm nhiều người upload hay không để tốc độ bạn đạt được nhanh hay chậm. Một khi files của bạn đã lên server thì tốc độ download về sẽ luôn ổn định.

Nói chung chuyện này phải chấp nhận thôi bạn :)

ptu ai rảnh đi cheat lam j. chả bõ công. ông thớt này lo xa vãi

FREE USER có thể dơwnload file có dung lượng tối đa 512MB, thời gian chờ 10 ngày kể từ sau lần download bạn ạ.
donwload 1 file, 10 ngày sau mới được tải file thứ 2 à ?

Host ptu mà như vậy thì quả là bá đạo :p

Đối với bất kỳ User nào khi lần đầu tiên vào DORAUPLOAD đều có thể download file có dung lượng tối đa 1GB với tốc độ cao nhất và không chờ đợi gì, để họ biết được tốc độ của Host ra sao. Sau đó họ cần phải upgrade lên PREMIUM hoặc đợi cho đến khi hết thời gian chờ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week