Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

DORAUPLOAD.COM chỉ thỏa thuận chi trả hoa hồng PAY-PER-SALE với tỷ lệ 55%. Chương trình này chỉ áp dụng chi trả đối với tài khoản PREMIUM (Bạn phải là PREMIUM ACCOUNT ở thời điểm được chi trả) thông qua các hình thức thanh toán như PAYPAL, WEBMONEY, PERFECT MONEY
mình up file ở thời điệm acc thường vẫn có lượt down load có dc ghi nhận không và đến khi mình muốn rút tiền mình up lên premium như vậy lượt dơnload ở thời điểm acc thường liệu cò dc cộng dồn vào không. mà lượt down dc tính nư thế nào cho 1 down

sao ko thấy thanh toán qua paypal để lên premium vậy

Hiện DORAUPLOAD không còn chấp nhận thanh toán thông qua Paypal nữa, chúng tôi đã có cổng thanh toán mới thông qua thẻ tín dụng VISA, MASTERCARD và JCB.

Cảm ơn bạn.

THÔNG BÁO NGÀY 25-09-2015

Đầu tiên xin cảm ơn các bạn Uploaders tại Việt Nam đã và đang đồng hành cùng DORAUPLOAD. Nhân dịp này chúng tôi gửi đến bạn lộ trình phát triển của DORAUPLOAD như sau:

Bước 1: Tích hợp cổng thanh toán quốc tế SOHAPAY (www.sohapay.vn) và VTCPay (pay.vtc.vn) để nhận thanh toán nâng cấp tài khoản PREMIUM. Từ đó có thể thanh toán PPS cho Uploaders qua hệ thống ngân hàng tại Việt Nam như Vietcombank, Á Châu, Đông Á...

Hiện nay chúng tôi đã vừa ký hợp đồng xong với SOHAPAY và trong thời gian chờ đợi họ tích hợp vào website. Đối với VTCPAY thì vẫn trong thời gian xét duyệt hợp đồng.

Bước 2: Thiết kế lại toàn bộ giao diện website. Chuyên nghiệp hơn và đơn giản hơn.

Bước 3: Xuất hiện chương trình Pay-Per-Down, Reseller và chương trình tiền hoa hồng dành cho Ref và WebMaster.

=======================================

Để tránh đi theo vết xe đổ của Ryushare, tính từ khi chúng tôi tính hợp xong cổng thanh toán quốc tế tại Việt Nam (SOHAPAY), DORAUPLOAD sẽ không cho phép việc upload và chia sẽ các tập tin và nội dung người lớn dù bất kỳ hình thức nào.

Chúng tôi sẽ tập trung cho các mảng khác như Phim HD, Nhạc, Phần Mềm...

Với cam kết "Tất cả cùng có lợi - Không cheat, không shave", hy vọng sẽ quy tụ được nhiều bạn Uploaders mới.

Trân trọng thông báo.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom