Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

download nhiều ghê ta

Vẫn ở mức OK cho tốc độ Download ở USA hay Châu Mỹ La Tinh bạn nhé. Nhưng thực tế DORAUPLOAD phục vụ cho khách hàng Nhật Bản, hiện nay 90% sales là từ Nhật Bản. Do đó bạn nên cân nhắc về chia sẻ file thông qua DORAUPLOAD dành cho đối tượng nào là chủ yếu.
bạn hướng dẫn mìnch cách lấy link của một folder với. Mình chỉ lấy đc toàn bộ link trong folder thôi. Chứ k có lấy đc 1 link duy nhất. Khi người dùng truy cập vào link này sẽ được cái list tất cả các file có trong folder đó bạn.

bạn hướng dẫn mìnch cách lấy link của một folder với. Mình chỉ lấy đc toàn bộ link trong folder thôi. Chứ k có lấy đc 1 link duy nhất. Khi người dùng truy cập vào link này sẽ được cái list tất cả các file có trong folder đó bạn.

bạn muốn lấy link file nào thì tích chọn file đó rồi ấn Export Selected nó sẽ nhảy ra tab chứa link file bạn chọn. xem hình

Attachments

53.4 KB · Views: 53
bạn muốn lấy link file nào thì tích chọn file đó rồi ấn Export Selected nó sẽ nhảy ra tab chứa link file bạn chọn. xem hình
cái đó là lấy link từng file bạn ơi. Mình muốn lấy là lấy link folder. Như bọn uploaded, filefactory hay uploadable đó bạn. 1 link thôi. Vừa dễ quản lý và khi đăng lên website thì cũng gọn đẹp. Có bị xóa file thì chỉ cần upload lại file, chứ k cần sửa lại bài viết đã đăng.

cái đó là lấy link từng file bạn ơi. Mình muốn lấy là lấy link folder. Như bọn uploaded, filefactory hay uploadable đó bạn. 1 link thôi. Vừa dễ quản lý và khi đăng lên website thì cũng gọn đẹp. Có bị xóa file thì chỉ cần upload lại file, chứ k cần sửa lại bài viết đã đăng.

Về việc này bạn tạo ticket support tại http://www.doraupload.com/support để team kỹ thuật xử lý nhé.

bạn có thể up tk giúp mình được ko
account : [email protected]
Thank !

Đã nâng cấp tài khoản của bạn. Cảm ơn bạn đã hợp tác cùng DORAUPLOAD.

30TB chảy vào thì bằng nguyên con server rồi, phải có download cho ng ta sống chứ :)
:) Một số thánh upload bên rg, ul có dung lượng upload vài trăm TB :)
Thế là bao nhiêu con server nhỉ :;)

Sẵn mình hỏi luôn vụ chính sách nâng cấp uploader @doraupload cho dung lượng như thế nào :)
Có không giới hạn không :) Thứ hai nữa là do chưa có support cho webmaster nên mình muốn hỏi lượng traffic của host bên Japan
đến từ site nào nhỉ :)) Mình nghĩ là nên nêu một list site mà anh/em PTU có thể chiến được mà không sợ bị banned acc :))

:) Một số thánh upload bên rg, ul có dung lượng upload vài trăm TB :)
Thế là bao nhiêu con server nhỉ :;)

Sẵn mình hỏi luôn vụ chính sách nâng cấp uploader @doraupload cho dung lượng như thế nào :)
Có không giới hạn không :) Thứ hai nữa là do chưa có support cho webmaster nên mình muốn hỏi lượng traffic của host bên Japan
đến từ site nào nhỉ :)) Mình nghĩ là nên nêu một list site mà anh/em PTU có thể chiến được mà không sợ bị banned acc :))

Dung lượng của PREMIUM ACCOUNT là Unlimited Space bạn ạ.

Câu hỏi thứ hai DORAUPLOAD không thể cho bạn câu trả lời chính xác được, vì mỗi Uploaders có những sites riêng, nơi họ chia sẽ dữ liệu và nhận hoa hồng. Nhiệm vụ của DORAUPLOAD là cung cấp và đảm bảo nơi lưu trử dữ liệu và chi trả đúng chính xác số lượng sales Uploaders có.

Nếu bạn sợ bị banned account ở nơi bạn post thì nên tìm hiểu kỹ luật lệ ở nơi đó nhé.

Thông báo: Hiện mainserver đang bảo trì, DORAUPLOAD sẽ quay trở lại trong vòng 24-48h. Dữ liệu & tài chánh của bạn vẫn an toàn. Kiên nhẫn nhé.

DORAUPLOAD đã bảo trì xong :) Tất cả dữ liệu và tài khoản đều an toàn. Cảm ơn các bạn vẫn tin tưởng ở DORAUPLOAD.

Sao mình thấy hơn 10 ngày rồi ma không thấy Referrals gì hết vậy admin

Phụ thuộc vào nguồn files của bạn chứ. Hệ thống máy chủ của DORAUPLOAD hiện vận hành không có lỗi đếm nào cả bạn ạ. Do đó mình nghĩ là phụ thuộc vào nguồn files và lượng traffcs của bên bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom