• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

Có nhiều đứa reg nhiều nick để download đấy admin
:) Nói thật mình comment trong những ngày đầu của dora mặc dù đã reg nhưng chưa up lên pre :) nói chung là host này các trang nước ngoài
chưa cho mà upload lên :) dữ liệu nhiều thì mới có mà down chứ bạn =)) Nói thật data trên dora chưa khiến mình ham hố đâu ( hiện tại là vậy)

Tớ thấy muốn chọn tính năng PREMIUM ONLY này phải chọn từng file rất lâu, mỗi lần upload file mới lên là phải chọn.
Cậu làm thêm cái option trong setting chọn 1 lần ban đầu là tất cả các file của account đều là PREMIUM ONLY, kể cả file cũ lần file mới up lên.

Tớ là tớ ghiền cái option này nhất, tớ đang có hơn 30TB data trong acc uploaded.net, giờ định chuyển sang host cậu.
Data nhiều mà sale ít bị có bị cancel không cậu ?
30TB à :) Hàng gì thế cậu :) Có share không :) Cho mình down ké đi :)
pm cái đi :)

Tớ thấy muốn chọn tính năng PREMIUM ONLY này phải chọn từng file rất lâu, mỗi lần upload file mới lên là phải chọn.
Cậu làm thêm cái option trong setting chọn 1 lần ban đầu là tất cả các file của account đều là PREMIUM ONLY, kể cả file cũ lần file mới up lên.

Tớ là tớ ghiền cái option này nhất, tớ đang có hơn 30TB data trong acc uploaded.net, giờ định chuyển sang host cậu.
Data nhiều mà sale ít bị có bị cancel không cậu ?

Bạn vào My Files chọn tính năng SET PREMIUM ONLY, chỉ cần bấm vào đó là tất cả files của bạn đang hiện ra trong trang đó sẽ trở thành PREMIUM ONLY, không cần đánh dấu chọn files, tuy nhiên mặc định DORAUPLOAD chỉ hiện 100 files / 1 trang, bạn cần phải chọn trang tiếp theo và bấm tiếp. Tính năng này cũng tương tự với UNSET PREMIUM ONLY

Data nhiều mà sale ít không bị cancelled nhé. Tuy nhiên phải nên có sales, nếu hết chu kỳ 2 tháng một lần mà bạn lưu nhiều lại không mang lại sales nào thì mình không nâng cấp Premium tiếp mà bạn phải tự mua Premium đấy.

có kích hoạt tài khoản k vậy bạn ? Mình reg xong vào mail k thấy có kích hoạt tk mà upload ftp k đc. Con ở Germany thì k login đc, con ở AMSTERDAM thì filezilla bảo từ chối kết nối luôn. Trong khi tài khoản email và password mình đăng nhập trên website bình thường.Upload bằng web thì chỉ thấy tên file hiện lên xong mình k thấy nút nào để bấm cho file nó upload lên nữa. Thấy file nó đứng yên k chạy gì .

Email đk của mình là: [email protected]

Last edited:
có kích hoạt tài khoản k vậy bạn ? Mình reg xong vào mail k thấy có kích hoạt tk mà upload ftp k đc. Con ở Germany thì k login đc, con ở AMSTERDAM thì filezilla bảo từ chối kết nối luôn. Trong khi tài khoản email và password mình đăng nhập trên website bình thường.Upload bằng web thì chỉ thấy tên file hiện lên xong mình k thấy nút nào để bấm cho file nó upload lên nữa. Thấy file nó đứng yên k chạy gì .

Email đk của mình là: [email protected]

Đăng ký tài khoản ở DORAUPLOAD không cần kích hoạt email. Theo mình thấy thì tài khoản của bạn là ACTIVE. Sau khi bạn đăng ký, phải đợi 1h đồng hồ mới login được bằng FTP. Upload bằng Web chỉ cho phép bạn upload tối đa 2 files một lúc đối với FREE MEMBER, và 10 files cùng lúc với PREMIUM MEMBER.

Bạn thử đăng nhập lại FTP xem sao nhé.

Lưu ý: Server GERMANY đang active, AMSTERDAM đang bảo trì.

Đăng ký tài khoản ở DORAUPLOAD không cần kích hoạt email. Theo mình thấy thì tài khoản của bạn là ACTIVE. Sau khi bạn đăng ký, phải đợi 1h đồng hồ mới login được bằng FTP. Upload bằng Web chỉ cho phép bạn upload tối đa 2 files một lúc đối với FREE MEMBER, và 10 files cùng lúc với PREMIUM MEMBER.

Bạn thử đăng nhập lại FTP xem sao nhé.

Lưu ý: Server GERMANY đang active, AMSTERDAM đang bảo trì.

ah, vừa đăng kí xong là mình connect ftp liền. Ah, mà góp ý bác là cái upload web 2 file cùng lúc free member kỳ vậy? Uploaded, filefactory, uploadable,rapidgator mình đâu thấy thằng nào nó giới hạn file gửi lên web upload đâu nhỉ.

ah, vừa đăng kí xong là mình connect ftp liền. Ah, mà góp ý bác là cái upload web 2 file cùng lúc free member kỳ vậy? Uploaded, filefactory, uploadable,rapidgator mình đâu thấy thằng nào nó giới hạn file gửi lên web upload đâu nhỉ.

Mỗi host có đặc điểm riêng mà bạn. FREE USER thường chỉ là người sử dụng thông thường, không có mục đích Upload kiếm tiền nên như vậy là đủ nhu cầu họ sử dụng rồi :)

PS: Mình cũng đang nâng cấp tài khoản của bạn lên PREMIUM

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG: CÁC BẠN UPLOADER HIỆN ĐANG CÓ YÊU CẦU THANH TOÁN CẦN XỬ LÝ (ĐANG ĐỢI) THÌ KHÔNG NÊN TIẾP TỤC REQUEST WITHDRAWTH NHẰM TRÁNH VIỆC BỊ SAI LẠC THANH TOÁN NHÉ. CHỈ KHI NÀO YÊU CẦU THANH TOÁN CỦA BẠN ĐÃ ĐƯỢC PAID THÌ HÃY TIẾP TỤC REQUEST.

THÔNG BÁO QUAN TRỌNG: CÁC BẠN UPLOADER HIỆN ĐANG CÓ YÊU CẦU THANH TOÁN CẦN XỬ LÝ (ĐANG ĐỢI) THÌ KHÔNG NÊN TIẾP TỤC REQUEST WITHDRAWTH NHẰM TRÁNH VIỆC BỊ SAI LẠC THANH TOÁN NHÉ. CHỈ KHI NÀO YÊU CẦU THANH TOÁN CỦA BẠN ĐÃ ĐƯỢC PAID THÌ HÃY TIẾP TỤC REQUEST.
Cái này bên bác phải disable nút Request đi chứ. Sao lại nói uploader đừng request =))

Việc lấy link đi share của doraupload phải lấy thủ công trên từng file ah bạn ? Mình check in vào cái ô vuông mà k thấy link nó hiện ra. Nếu mình upload 1 lần 200 file qua hôm sau lại phải lấy thủ công từng link của 200 file ah bn? Với lại doraupload có tính năng share link folder k nhỉ ? Mình click vào chữ: "Public Link" kế bên cái tên thư mục thì bị lỗi file not found. Với lại, bên bạn k có hỗ trợ tạo sẵn banner để lấy về treo lên website ah bạn? Chắc cái này, phải tự làm rồi.

Last edited:
Việc lấy link đi share của doraupload phải lấy thủ công trên từng file ah bạn ? Mình check in vào cái ô vuông mà k thấy link nó hiện ra. Nếu mình upload 1 lần 200 file qua hôm sau lại phải lấy thủ công từng link của 200 file ah bn? Với lại doraupload có tính năng share link folder k nhỉ ? Mình click vào chữ: "Public Link" kế bên cái tên thư mục thì bị lỗi file not found. Với lại, bên bạn k có hỗ trợ tạo sẵn banner để lấy về treo lên website ah bạn? Chắc cái này, phải tự làm rồi.

Bạn vào My Files nhìn thấy các chức năng này chứ? Nó sẽ giúp bạn xuất link ra đấy.

[Export All] [Export Folder] [Export Selected]

Về việc Webmaster Plan thì DORAUPLOAD chưa có kế hoạch, ưu tiên cho Uploaders trước. Nhưng thời gian gần sẽ có bạn ạ.

Last edited:
Nếu 1 ai đó cố tình tạo nhiều user để down free thì dora giải quyết vấn đề đó ra sao nhỉ?

Nếu 1 ai đó cố tình tạo nhiều user để down free thì dora giải quyết vấn đề đó ra sao nhỉ?

Tình trạng này chưa xảy ra, tuy nhiên nếu cần thiết DORAUPLOAD sẽ mở chức năng Confirm qua Email khi đăng ký tài khoản.

Tình trạng này chưa xảy ra, tuy nhiên nếu cần thiết DORAUPLOAD sẽ mở chức năng Confirm qua Email khi đăng ký tài khoản.

Thì dự đoán trước! nếu có thì nên code sẵn cái hạn chế tốc độ download với những user có cùng IP log vào để down free. như vậy sẽ dễ bán acc hơn

Mới hôm trước còn gói premium 7 ngày, giờ lại đổi thành 1 ngày.
Bác làm em liên tưởng như sau, hiện nay bác nói là lưu trữ file vô hạn. Nếu sau này ít sale, không đủ kinh phí duy trì thì bác đổi thành 90 ngày xóa file thì em biết tính sao ?
Chiến lược của bác thế nào ấy nhỉ ? kiên định 1 chiến lược hay là thay đổi theo tình hình ?
Bác cũng nên mở lòng tâm sự cho anh em chiến lược của bác về hiện tại và lâu dài là thế nào, theo em thấy nếu tình thế như hiện nay thì khó mà phát triển được.
http://doraupload.com/free278.html
Nhìn cái id ref 278 thì em đoán số lượng user buy premium còn thấp quá.
À còn JDownloader có hỗ trợ doraupload chưa nhỉ ?

Thì dự đoán trước! nếu có thì nên code sẵn cái hạn chế tốc độ download với những user có cùng IP log vào để down free. như vậy sẽ dễ bán acc hơn

DORAUPLOAD chỉ hạn chế Filesize và thời gian để download file tiếp theo thôi bạn, không bao giờ hạn chế tốc độ. Một thời gian nữa có thể hạn chế filesize xuống, hoặc bạn chỉnh chế độ PREMIUM ONLY nhé.

Mới hôm trước còn gói premium 7 ngày, giờ lại đổi thành 1 ngày.
Bác làm em liên tưởng như sau, hiện nay bác nói là lưu trữ file vô hạn. Nếu sau này ít sale, không đủ kinh phí duy trì thì bác đổi thành 90 ngày xóa file thì em biết tính sao ?
Chiến lược của bác thế nào ấy nhỉ ? kiên định 1 chiến lược hay là thay đổi theo tình hình ?
Bác cũng nên mở lòng tâm sự cho anh em chiến lược của bác về hiện tại và lâu dài là thế nào, theo em thấy nếu tình thế như hiện nay thì khó mà phát triển được.
http://doraupload.com/free278.html
Nhìn cái id ref 278 thì em đoán số lượng user buy premium còn thấp quá.
À còn JDownloader có hỗ trợ doraupload chưa nhỉ ?

Hiện tại DORAUPLOAD đang điều chỉnh lại payment plan cho phù hợp với tình hình hiện nay. Loại đi gói cước giá rẻ và thêm gói cước 1 năm. Hiện DORAUPLOAD đã và đang phát triển rất tốt bạn ạ, chứ không phải là không phát triển được. :) Mình cũng cam kết không có xóa files lung tung, bạn cứ yên tâm nhé.

JDOWNLOADER đã hỗ trợ DORAUPLOAD

dora upload ở Nhật thì tốc độ download về US, Brazil có ngon k vậy mấy bác ?

Vẫn ở mức OK cho tốc độ Download ở USA hay Châu Mỹ La Tinh bạn nhé. Nhưng thực tế DORAUPLOAD phục vụ cho khách hàng Nhật Bản, hiện nay 90% sales là từ Nhật Bản. Do đó bạn nên cân nhắc về chia sẻ file thông qua DORAUPLOAD dành cho đối tượng nào là chủ yếu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom