Got Paid Donkeymails và một số mẹo làm off .!.

mình làm chỗ mục paid to signup US , thằng bạn bên mỹ bảo fai? fake ip cho an toàn mà , thế khi bạn thanh toán có fake ip ko , làm trang này sướng đăng kí mười mấy site thôi là có 5$ rồi :D

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

bạn nhấn payment xong đợi $ về làm tiếp , hay là khỏi đợi $ về vẫn làm luôn ? 1 máy chỉ đc làm 1 mail thôi hã ?

mình làm chỗ mục paid to signup US , thằng bạn bên mỹ bảo fai? fake ip cho an toàn mà , thế khi bạn thanh toán có fake ip ko , làm trang này sướng đăng kí mười mấy site thôi là có 5$ rồi :D

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

bạn nhấn payment xong đợi $ về làm tiếp , hay là khỏi đợi $ về vẫn làm luôn ? 1 máy chỉ đc làm 1 mail thôi hã ?
Nếu chơi = IP US thì mới cần fake info còn chơi IP VN thì fake làm gì cho nó mệt , làm PTSU ở donkey chỉ đc dùng mail đã reg acc donkey để làm PTSU chứ ko đc Multi mail như Jill .Cứ request payment rồi làm tiếp cũng ko ảnh hưởng gì

mình ko dc trả cho paid to review :(
làm mãi đc có 3 cái thư à

Nó check chậm hoặc bạn làm không đúng thôi! cứ pm mình: ch0k0bie

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

đã ref ủng hộ bạn. Hi vọng lúc mình cần bạn support nhiệt tình. Thank:binhsua03:
cứ pm yh mình nhá: ch0k0bie

Up cho chủ thớt suppot nhiệt tình tuyển dc nhiều ref 45.gif

up cho chủ thớt,em bị ban cái nè rồi,trang nay kiếm được đó

Mình chỉ hưởng 10% từ Lv1 thôi nên mình không có BN gì bạn ạ. Chủ yếu là hướng dẫn căn bản cho newbie kiếm ít $ cafe :D

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

Thanks nhá! :) :) :)
up thêm cho bạn nhá , nếu nó pay 2-3 ngày thì tốt quá , hic hic ko có xiền trả net nên ko thể chiến liên tục đc >.<

up thêm cho bạn nhá , nếu nó pay 2-3 ngày thì tốt quá , hic hic ko có xiền trả net nên ko thể chiến liên tục đc >.<

Site này cũng không cần phải liên tục log-in, lâu lâu bạn vào check có offer thì làm, tích góp lại cũng dc kha khá đó bạn! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom