Đồng Thoại - Harmonica

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
Guitar hay hơn. :">
Hôm nào mình đánh classic bài này post lên cho mọi người coi.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Tiếng harmonica chưa được tốt lắm,cố gắng lên. :binhsua44:

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
tập hảmonica dể mà...chủ yếu là luyên tập thôi...với có chút tâm hồn về âm nhạc và cảm xúc là đc ^^
thấy hắn hát dạo suốt ở sài gòn mà, thấy hôm trước lên báo ,mục chuyện lạ bốn phương :binhsua139::binhsua139:

thấy hắn hát dạo suốt ở sài gòn mà, thấy hôm trước lên báo ,mục chuyện lạ bốn phương :binhsua139::binhsua139:
Thax pro quan tâm =))

---------- Post added at 09:21 PM ---------- Previous post was at 09:20 PM ----------

Guitar hay hơn. :">
Hôm nào mình đánh classic bài này post lên cho mọi người coi.

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

Tiếng harmonica chưa được tốt lắm,cố gắng lên. :binhsua44:
Uhm pót lên đi Leo :"> đang tập tành guitar ^^:binhsua08:

nói như ông thì cả chục năm nay tui đâu cần ngồi nghe ng` ta thổi , ko ai chỉ dạy sao bek thổi :@ :@ :@ :@
d4rkheart_n0l0v3 pm tớ chỉ cách thỗi cơ bản...còn các skill thì phải có thời gian và khả năng của bạn thôi ^^..chúc bạn sẽ thổi đc một bản nhạc ưa thích của mình ^^

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

Uồi :). Bạn thổi hay thật đó :). Nghe xong khóc luôn rồi nè :((
Khóc chưa...tớ qua lau nước mắt choa ^^ :P

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

THổi Harmonica hay lắm. Định tập mà ngại quá ồn ào hàng xóm :">

Tui chưa biết cái nhạc cụ nào :| Ai có post nghe vui tai nào :)
Mới đầu thổi chẳng ra cái gì cả..."Phá làng phá xóm" bị chửi hoài củng wen tai hehe ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week