Động thái mới từ admin qlink - Tình hình load đã cải thiện đáng kể !

Như thằng QG nó nói thế ý nó là ko muốn cho Dùng soft thì phải....Mà theo em nghỉ thì dùng soft mình làm nhiều hơn thì nó sẽ nhanh hơn có đủ số lượng giao cho khách hàng chứ ta:( sao phải cấm nhỉ.......Khó hiểu thật???

Dùng soft của nó thì được nhưng dùng soft bên thứ 3 thì không được bạn à.

mình vừa test id đánh được 200 captcha mà sao không thấy tiền bên acc chính, pro nào biết cách tính tiền của thằng qlink này chỉ mình với

không phải đánh là lên tiền , mà mỗi tuần nó sẽ lấy số code đó x 1 nếu là qlinknight và x0,9 nếu là qlinkday kết quả ra được là tiền bạn sẽ nhận được

không phải đánh là lên tiền , mà mỗi tuần nó sẽ lấy số code đó x 1 nếu là qlinknight và x0,9 nếu là qlinkday kết quả ra được là tiền bạn sẽ nhận được
ủa như vậy mỗi tuần nó sẽ tổng kết hết số code của tất cả thành viên rồi pay cho acc chính hã bạn? Có yh cho mình xin học hỏi thêm kinh nghiêm nha

đúng rồi đó bạn ,cứ đến trưa thứ 6 là nó tổng kết toàn bộ số code ,rồi đem nhân với hệ số như trên là thành tiền rồi admin sẽ pay về tài khoản của bạn

Qlink nó mới thông báo mỗi Account Member > 3000 code mới thanh toán hả mấy bác.... Hay là thế nào... Vụ này Qlink căng rồi ! :binhsua76:

mỗi panel account >3k thì mới được thanh toán chứ không phải member bạn à

không group ấy 1 là stop hoạt động
hoặc + dồn sang tuần sau :D
hoặc xóa về 0
mình vừa test thử nhanh vãi
Úp cái cho a e thưởng thức

Thêm nữa là tiền sẽ về hết acc paypal của Admin panel
các cậu chọn chỗ nào úy tín mà làm nhé
:D

Last edited by a moderator:
thứ 6 kết thúc tuần là biết ai đúng thôi :binhsua79:

qlink trả lời mail thông báo áp dụng từng user con và admin panel

Last edited by a moderator:
Uhm... Thanks bạn ! Thế là Qlink vào dĩ vãn rồi...... giờ mình làm captchatypers

captchaytypers thì có đợt load nhanh thôi chứ bình thường load như rùa đó bạn àh :binhsua76:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom