• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đồng hồ online tặng gấu - 5$ - VCB

Status
Not open for further replies.
Gạch đá nhiều chứ cái này không thiết thực. Thích thì treo cái màn hình luôn cần gì đồng hồ kiểu này nữa. Tự nhiên lại vạch mấy vạch lên mặt ny làm chi.

Nói đ' phải chửi chủ thớt chứ... cái sản phẩm như l mà cũng đem ra bán được.. mấy cái thứ này chỉ dành cho mấy đứa thích thể hiện thôi. Chứ ứng dụng gì cái thứ này..
Host thì chậm bm, load mãi k đc cái file swf là đã bực rồi. Chủ thớt bớt hoang tưởng đi.

Thằng thớt hài vãi. Nhận định mang tính xây dựng đi chửi người khác:eek:
Nó chỉ đẹp khi nó là hàng thật. Còn đồng hồ online có gì đặc sắc
Cái online này, chỉ cần làm 1 tí là xong 1 cái đẹp gấp vạn cái này, thằng thớt chắc mới học dc cái flash, nghĩ trên đời này chả ai học!

Thằng thớt hài vãi. Nhận định mang tính xây dựng đi chửi người khác:eek:
Nó chỉ đẹp khi nó là hàng thật. Còn đồng hồ online có gì đặc sắc
Gạch đá nhiều chứ cái này không thiết thực. Thích thì treo cái màn hình luôn cần gì đồng hồ kiểu này nữa. Tự nhiên lại vạch mấy vạch lên mặt ny làm chi.
Ê sờ ê, sờ ê sê sắc ế :D:D:D:p:p:D

Thứ nhất là mình chỉ bán cho ai cần, còn những ai không cần thì thôi chứ mình có ép các bạn mua đâu.
Cái online này, chỉ cần làm 1 tí là xong 1 cái đẹp gấp vạn cái này, thằng thớt chắc mới học dc cái flash, nghĩ trên đời này chả ai học!
Khi nào bạn làm được cái nào cảm thấy đẹp hơn cái của mình thì up lên đây để mọi người xem xét chứ, còn nếu bạn không bao giờ làm được cái như thế này thì người ta gọi là " ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm " ấy chứ, sợ bạn làm một cái xấu hơn cái này cũng không được nữa chứ, chứ đừng nói là cái này. Bạn là thứ chỉ nói được mà không bao giờ làm được thứ này là thứ siêu cặn bã trong xã hội đó

tưởng thật định mua một em ai dè :D thớt để treo đầy máy luôn đi.. ý tưởng này mà làm thành đồng hồ thật thì dc, cơ mà online thì ăn gạch là đủ xây nhà rồi chứ k cần bán nữa đâu :p

:| nói thật nha, nó hơi xấu đó, bạn nên tham khảo vài mẫu đồng hồ cùng tầm giá trên mạng để học thêm cách thiết kế

kenny sang cũng login vào mmo chém gió à, đồng hồ online dành cho giới thượng lưu =))))))))))))))

file này mỗi lần muốn xem phải mở rất bất tiện, mở xong xem vài phút thì đóng chứ chẳng lẽ lại để suốt

Kiểu như Gadget thay cho cái mặc định của win7 thì treo còn có tính trang trí, lúc nào cũng nằm đó luôn

Mình thấy bạn tự vào bợ đít mình và đang tỏ ra nguy hiểm đấy, mục tiêu mình sell sản phẩm độc chứ không sell thứ tầm thường :D, khách hàng mình nhắm đến là tầng lớp thượng lưu, chứ 5$ mà kêu mắc thì đừng làm mmo nữa về quê cày ruộng cho rồi. Sell cái này chỉ cho vui thôi, chứ sell được hay không cũng chả sao, chả anh hưởng gì đến mình, chủ yếu cho mọi người mở mang tầm mắc thôi. Tất nhiên mọi người thì mỗi ý kiến khác nhau, nên mình cũng không bận tâm, chỉ cần làm những gì mình thích thui là được mà :D

cái này mà cũng 5$ sao,mẹ mấy cái gadget đồng hồ trên win 7 đẹp và tiện lợi hơn mà còn chưa có giá đó nữa.
gì mà "tầng lớp thượng lưu". họ mà thèm quan tâm cái này sao.
thật là ảo tưởng quá
ps: khing người nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80