• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Đồng hồ online tặng gấu - 5$ - VCB

Status
Not open for further replies.
Đồng hồ online là xài trên máy tính á, nhìn góc dưới bên phải thấy giờ rồi xài đồng hồ làm gì nữa :D

vâng giới thiệu chức năng của đồng hồ online: mỗi lần xem giờ, bạn chỉ cần bật máy tính lên, bật file ảnh đồng hồ.......sau đó nhìn vào góc dưới cùng bên phải của máy tính là biết giờ ngay. Quá tiện lợi phải ko nào
có cần mua chai dầu k thím, sao giống ý tôi thế :-O

Nhìn cái đồng hồ của bạn chưa đến 10s là đã chán rồi.
Thực sự là bạn mở dịch vụ ko thiết thực nhưng ko chịu tiếp thu ý kiến của người khác.
Dịch vụ có người khen kẻ chê,chứ còn dịch vụ bạn mở ra nhìn chất lượng và giá là đã *** thể chấp nhận dc rồi nhưng vẫn vào tự bợ đít mình lên.Bạn thấy ai vào đây thấy dịch vụ bạn hay chưa?

Cái giá đấy chỉ hợp lý khi bạn in cái ảnh vào trong 1 cái đồng hồ thật và bán cái đồng hồ.
Còn bán cái đồng hồ online mà 5$ Bạn hơi bị ảo tưởng quá rồi đấy.

Mình thấy bạn tự vào bợ đít mình và đang tỏ ra nguy hiểm đấy, mục tiêu mình sell sản phẩm độc chứ không sell thứ tầm thường :D, khách hàng mình nhắm đến là tầng lớp thượng lưu, chứ 5$ mà kêu mắc thì đừng làm mmo nữa về quê cày ruộng cho rồi. Sell cái này chỉ cho vui thôi, chứ sell được hay không cũng chả sao, chả anh hưởng gì đến mình, chủ yếu cho mọi người mở mang tầm mắc thôi. Tất nhiên mọi người thì mỗi ý kiến khác nhau, nên mình cũng không bận tâm, chỉ cần làm những gì mình thích thui là được mà :D

vâng có làm dc 1-2 trăm chai 1 tháng cũng *** thượng lưu đến mức mua cái của nợ này.
ai vào cũng thấy ko có gì hay ,mà vẫn tỏ ra nó kinh khủng lắm =))

vâng có làm dc 1-2 trăm chai 1 tháng cũng *** thượng lưu đến mức mua cái của nợ này.
ai vào cũng thấy ko có gì hay ,mà vẫn tỏ ra nó kinh khủng lắm =))
Chỉ có thằng cày ruộng quê mùa dốt nát như ông thì đúng là không có gì hay rồi, nên tui cũng rất thông cảm mà :D
Tháng làm 1-2 trăm chai thì họ vứt tiền vào sọt rác chuyện bình thường chứ đừng nói là mua đồ, đúng là thứ dân cày ruộng nó có khác, nói chuyện với ông tốn nước bọt và time lắm. Ông chỉ được cái tỏ ra nguy hiểm rồi sao đó vác cái não không được thông minh của mình đi nổ :D

Chỉ có thằng cày ruộng quê mùa dốt nát như ông thì đúng là không có gì hay rồi, nên tui cũng rất thông cảm mà :D
Tháng làm 1-2 trăm chai thì họ vứt tiền vào sọt rác chuyện bình thường chứ đừng nói là mua đồ, đúng là thứ dân cày ruộng nó có khác, nói chuyện với ông tốn nước bọt và time lắm. Ông chỉ được cái tỏ ra nguy hiểm rồi sao đó vác cái não không được thông minh của mình đi nổ :D
ủa sao bạn biết mình dân cày ruộng hay vậy.
Khổ có não là tốt rồi ,còn những ng ko có não vẫn chạy linh tinh và tự bợ đít mình dc cơ mà.

Mình góp ý là mấy mẫu đồng hồ này xấu quá ko đáng với $5 bỏ ra chủ thread ạ, mấy anh em trong này mà còn chê xấu tơi bời thế thì k biết tặng xong gấu sẽ như nào nữa =,.= vì guu thẩm mỹ của con gái còn cao hơn con trai nhiều

Thread bán hàng mà k chịu nghe tiếp thu của khách còn gân cổ lên cãi là đã ko đúng ròi, chưa kể còn bảo hướng đến khách thượng lưu nữa thì mình thấy đúng là atsm thật :3

Thằng thớt hài vãi. Nhận định mang tính xây dựng đi chửi người khác:eek:
Nó chỉ đẹp khi nó là hàng thật. Còn đồng hồ online có gì đặc sắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi