Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Tiền về tk thì dễ, làm sao để tiền từ tk về bank mà ko limit pp hoặc chargeback thì là cả vấn đề lớn

Tiền về tk thì dễ, làm sao để tiền từ tk về bank mà ko limit pp hoặc chargeback thì là cả vấn đề lớn
k bàn vấn đề đó. mong bác xem vấn đề phía trên vụ trung gian, rồi phán cho 1 câu công bằng là ai đúng ai sai. tiền trung gian nên trả cho mình hay đưa bên kia.

mình xin cập nhật thông tin của kèo giao dịch này 1 chút nhé
CN ngày 25/5 mình có nhận TG 1 kèo GD của 2 bạn về TUT PPUS Fund tiền với giá 1k5 $. Sau khi 2 bạn này giao dịch xong thì không đồng ý với nhau về số tiền thỏa thuận ban đầu. mình có đọc toàn bộ lịch sử chat của 2 bạn và có đưa ra nhận định như sau:
1. bên bán bán đúng tut mà bạn ấy nói fund tiền vào pp us ( *** UG)
2. bên mua mua tut mục đích là fund tiền từ visa us của bạn đó vào đẻ mua hàng.
theo ý kiến của mình thì cái tút này nên fixx giá do không đáp ứng đủ nhu cầu sử dụng của bên mua. mọi người ra chợ mua rau thấy rau không tươi cũng có thể mặc cả. bên bán TUT muốn bán đứt tút và không đồng ý việc thỏa thuận lại giá. và hiện tại chúng ta có sự việc ở forum này. mình kinh nghiệm còn non nên xin phép mọi người đưa ra phân xử hợp lý

k bàn vấn đề đó. mong bác xem vấn đề phía trên vụ trung gian, rồi phán cho 1 câu công bằng là ai đúng ai sai. tiền trung gian nên trả cho mình hay đưa bên kia.
Vấn đề này thì bạn nên post thêm cả chi tiết bạn rao như thế nào, cam kết bên mua tut làm được hay ko nữa

bên mua ngay từ đầu k hề nói là mua fund tiền từ visa us của bạn đó. sau khi giao tut xong, và làm theo yêu cầu xong hết thì bạn ấy mới nói để k phải trả tiền tut

Vấn đề này thì bạn nên post thêm cả chi tiết bạn rao như thế nào, cam kết bên mua tut làm được hay ko nữa

đây là bài đăng của mình. mình làm cho bạn ấy xem trực tiếp. và bạn ấy đưa thẻ khác cho mình thử vẫn làm bình thường. bạn có thể xem logchat

chưa bắt là may rồi còn report nữa haha.
Có hai thằng đi ăn trộm, thằng đồng bọn gạt chân cho thằng bạn mình té, sau đó thằng bạn té đi báo công an là thằng bạn tui gạt chân té làm tui không ăn trộm được. haha
Mình khuyên mấy bác trung gian, mấy cái giao dịch không rõ ràng đừng nên trung gian.
Trân Trọng.

Xin chào ,

Vụ việc đã được giải quyết mỗi bên 5-5 . Cảm ơn sự góp ý của mọi người :) . Chúc mọi người đầu tuần may mắn kiếm nhiều tiền , đạt được nhiều Thành Công .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom