Waiting for Answer Done !

Status
Not open for further replies.
túm lại:

- Về phía người mua: đừng trách người mà đầu tiên hãy trách mình tham rate rẻ.
- Về phía người bán: đừng lập lờ, chia rate rõ ràng 2 loại code. Cái nào rate rẻ risk cao, rate mắc risk thấp. Cho người mua lựa chọn, điều kiện rõ ràng. được thì mua. Không thôi.

@Sythril Sau khi xem xét và xin ý kiến từ BQT ! thì @Sythril có biết là code @lebaongoc chỉ Bảo hành 24h ! nên 4r sẽ không giãi quyết vụ này ! còn @lebaongoc để nghị bạn xác nhận thông tin cá nhân với @Shin ! bạn sẽ không được rao bán ở 4r cho tới khi bạn very xong với @Shin !

@Sythril Sau khi xem xét và xin ý kiến từ BQT ! thì @Sythril có biết là code @lebaongoc chỉ Bảo hành 24h ! nên 4r sẽ không giãi quyết vụ này ! còn @lebaongoc để nghị bạn xác nhận thông tin cá nhân với @Shin ! bạn sẽ không được rao bán ở 4r cho tới khi bạn very xong với @Shin !
Thông tin rất tốt từ BQT. Cám ơn các B.

Đề nghị nếu bán code bảo hành 24h thì nên nói rõ trong lúc giao dịch: "Chỉ bảo hành 24h. Nếu sau này code bị remove hoặc bị lấy lại thì ko chịu trách nhiệm trong topic buôn bán"

Đề nghị nếu bán code bảo hành 24h thì nên nói rõ trong lúc giao dịch: "Chỉ bảo hành 24h. Nếu sau này code bị remove hoặc bị lấy lại thì ko chịu trách nhiệm trong topic buôn bán"

Mình thì đề nghị nếu có BH thì BH >72h kể từ lúc giao dịch, or life time vì "card cứng mà" ! haha

tùy seller thế lúc bị scam thì ai sẽ giải quyết! mình đề xuất bảo vệ người mua mà. Đây là forum MMO chứ ko phải forum UG.
Thuận mua vừa bán thôi mà, quy định là do người bán đặt ra (yêu cầu minh bạch), người mua có quyền giao dịch hoặc từ chối giao dịch.

Thuận mua vừa bán thôi mà, quy định là do người bán đặt ra (yêu cầu minh bạch), người mua có quyền giao dịch hoặc từ chối giao dịch.

thế seller có minh bạch ko? thẻ cứng sao lại có nhiều sự cố vậy? vì cái để là thẻ cứng nên mới vậy, bác bênh thì tìm đúng lý do cái.

thế seller có minh bạch ko? thẻ cứng sao lại có nhiều sự cố vậy? vì cái để là thẻ cứng nên mới vậy, bác bênh thì tìm đúng lý do cái.

thẻ gì cũng có rủi ro hết, đừng nghĩ cứng là ngon. Nhiều ng chơi thẻ cứng hàng chục k/tuần giờ chuyển qua ecode hết rồi.

tùy seller thế lúc bị scam thì ai sẽ giải quyết! mình đề xuất bảo vệ người mua mà. Đây là forum MMO chứ ko phải forum UG.
Cái này có lý,BQT nên siết chặt quản lý hơn,nếu hàng nguồn gốc nhạy cảm,hay ko minh bạch thì cấm seller thẳng tay.Ai thích thỏa thuận riêng tư thì gd bên ngoài ,4rum ko giải quyết lúc có sự cố.

Mình không bênh ai cả. Mình chỉ nói về quy luật cung cầu thị trường. Giao dịch là do 2 bên thỏa thuận, miễn là không trái pháp luật.

Ko thấy topic của nó rao mua thẻ cứng đã bị block à, chắc có thủ thuật fund lại cái thẻ đó rồi đem bán chứ làm sao? Mùi thế mà mấy người mua còn tin hàng chuẩn thì cũng bó tay. Nói chung mua thì yêu cầu cái giá hợp lý và bảo hành hợp lý.

Nói thẳng là diễn đàn đang lưu hành hàng dưới cống rất nhiều.

Đã có quyết định từ BQT, mọi người ai về nhà nấy nhé, mình sẽ nhờ đóng topic lại.

Đã có quyết định từ BQT, mọi người ai về nhà nấy nhé, mình sẽ nhờ đóng topic lại.

Để đóng giùm ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,690
171,777
Latest member
lellman
Back
Top Bottom